Utafiti:Wireless Internet na Nguvu za kiume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti:Wireless Internet na Nguvu za kiume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Dec 1, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwa utafiti ulithibitika, Wireless internet mnazotumia kwenye laptop iliyowekwa juu ya mapaja inapunguza sana uwezo wa nguvu za kiume, na baadae uuaji wa mbegu za kiume. Huu ni utafiti mpya kabisa ulifanywa marekani na taasisi moja iliyohusisha vyuo vikuu kadhaa. Kwa jinsi ya utafiti ni kwamba walichukua mbegu za kiume za watu wenye umri miaka 20 hadi 45 zikawekwa chini ya laptop na baadhi zikawekwa mbali na laptop. Wakaunganisha wireless internet. Baada ya muda flani(binafsi sijui) zile za chini ya laptop robo yake zilionekana zimekufa

    Source: Gazeti la UHURU la leo.
    NB: Usije ukasema hili ni gazeti la Magamba.

    My Take: Hizi moderm za tigo/voda/airtel nk vilevile ni wireless, so we need to take a measure to minimizde the effect. Najua wanaJF wengi tunaweka lap juu ya mapaja, hembu tukacheki afya kwanza.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ungeipeleka hapa kwenye jukwaa la J.F. Doctor umekuja kuleta huku kwenye Chit chat ahhhhhh? Mbona hujaleta tena Maujanja ya Computer Page 6?Umegeuka Doctor mkuu leo? Ninakusubiri kwenye Maujanja ya Computer page 6.... endelea basi Mkuu
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mzizi niaje mkuu uko pouwa??ujue lap yangu imekorofisha sasa sipo online for some days, nadhani display imekufa yaani mpaka uchungulie ndo unaona icons sasa najitahidi kuichekia nijue nafanyaje, yale maujanja 6 nadhani mambo yakiwa bomba kesho nitaweka mkuu!! Bt hili swalal la mbegu za kiume linanichanganya sana!! Acha Mods waitupie huko Doctors
     
  4. k

    kiloloma Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu asante kwa kutujuza lkn laptop hata wanawake wanatumia je effect ni kwa wanaume tu
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwani wana dada nao wana mbegu??...anyway hapo sijafahamu bado
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    dah! Kazi tunayo! Nalog off
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli na hizi teknolojia. Proposed solution?
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakuna shida zikiisha tunaenda loliondo kwa babu na pia kama amechemsha tunapata kitu cha mama muuza ikiwa bado tunaruka pharmacy na kupata kitu inaitwa sildenafil maisha mdundo tuuu!!!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Tafiti mbona sinakataza kila kitu, mpaka kufa. Tuendelee mdogo mdogo inshallah tutafika
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli hizi tafiti itafika siku zitatukataza hata kula
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    mbegu zina uhusiano gani na nguvu za kiume? Kuna watu hawana mbegu but wananguvu za kiume
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mbona mwatutisha na habari hizi? lakini hata simu walituambia zinalet kansa, lakini zimekuwa kama stori tu.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Dunia imejaa. Bora hizo mbegu zipungue kidogo.
     
Loading...