Utafiti wangu binafsi


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,638
Likes
6,650
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,638 6,650 280
Katika pitapita zangu za mizunguko yangu ya kila stendi nimefanya kautafiti fulani nikagundua kwa asilia kubwa ya wanaume hv ni kwa nini hua kwa mfano wakiwa wanatembea kwa miguu labda akatokea mmoja akaingia chaka kujisaidia haja ndogo hapo hapo na mwingine nae atajisaidia hata kama alijuwa hana haja! Na hapo hapo utafiti ukaendelea kila anaekojoa lazma atee hapo mate! Hivi hii hua ni tabia.. au mazoea.. au ni hulka ya mtuu!!naombeni kujuzwa wakuu hv huwa inakuwaje hapo!!nawasilisha
 
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
2,217
Likes
836
Points
280
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
2,217 836 280
Kwa uku mbeya kawaida mana mkojo unabana mda wote so sishangai tukigongana na mwenzangu...
 
ZNM

ZNM

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
1,010
Likes
971
Points
280
ZNM

ZNM

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
1,010 971 280
Kama sayansi hiyo hukuipata darasan, jaribu gugo majibu utayapata vema!
 
Kitang'wa1

Kitang'wa1

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2014
Messages
460
Likes
202
Points
60
Kitang'wa1

Kitang'wa1

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2014
460 202 60
Ni asili hiyo tumeumbiwa, pale unapokojolea unapatemea mate, na mazoea pia yamezidi.

Mambo mengi hayana tafsiri sahihi, kiafya, kisayansi, wala kidini, tumejikuta tu ipo hivyo.

Mfano mdogo, ushawahi kujiuliza mnyama mbwa (hasa dume), kama umewahi kufuga, kwa nini kila baada ya hatua kadhaa, kama unaenda nae mbali, lazima akojoe kidogo na kuendelea na safari?!

Maoni yangu. Kama kuna mdau anaushahidi wa kueleweka na kitaalamu, auweke humu ili tujifunze zaidi.

Ila kama ni utafiti wako, mbona kama haukuja na majibu vile, na ni kama umeuleta kwa njia ya swali.

Ahsante!
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Na mm nikuulize swali kwanini ukimwona mwenzako anakula kitu unakokipenda mate yanajaa mdomoni? Jibu la swali hilo nadhani yatakuwa pia majibu ya swali lako.Kuhusu kutema mate hapo cjui
 
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
2,049
Likes
4,606
Points
280
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
2,049 4,606 280
Huu si utafiti hii ni jinsi gani ubongo wako unawaza mambo yasio na maana kwanza mizunguko yako ni ya stend huna kazi ya kufanya

Pili unafuatilia wenzako nani anaenda kukojoa ni jinsi gani ulivyo mvivu endesha hata boda boda kama huna issue
Mwisho usituletee mawazo yako malemavu then unaita utafiti
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,320
Likes
1,590
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,320 1,590 280
Kutema mate naamini mtu mwenye hila mbaya na ilo kojo anashindwa kuifanya hio hila yake mbaya ila saa nyingine tunatema kwa sababu ya harufu mbaya na uchafu wa hapo tunapokoj:):):);-);-);-)

kuna saa unabanwa unatamani ulimwage ila unakua nawaswasi kama panaruhusiwa au la ila akilianzisha moja unajiaminiii :):):)
 
hassandady

hassandady

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
201
Likes
73
Points
45
hassandady

hassandady

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
201 73 45
Kutema mate naamini mtu mwenye hila mbaya na ilo kojo anashindwa kuifanya hio hila yake mbaya ila saa nyingine tunatema kwa sababu ya harufu mbaya na uchafu wa hapo tunapokoj:):):);-);-);-)

kuna saa unabanwa unatamani ulimwage ila unakua nawaswasi kama panaruhusiwa au la ila akilianzisha moja unajiaminiii :):):)
mkuu we ume maliza aisee!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,145
Members 475,007
Posts 29,248,155