Utafiti: Wanaume 7 kati ya 10 wana michepuko

Utafiti: Wanaume 7 kati ya 10 wana michepuko

well,you are either a male or a female...kundi moja lisipoongoza,its obvious the other...In this case,Men are being ''Men''
(Nimejibu based on your title)
 
Mbona Wanawake wanongoza kwa Kusakizia Mimba ya MTU mwingine but Wanaume Wanalea watoto wasiokuwa wao mpaka mtoto anapata Kazi na hawalalamiki
 
Utafiti huo utakuwa umefanywa na Mwanamke alieachika kwa kutotimiza majukumu yake ya kindoa sasa anatafuta Visingizio
 
Huo ni ukweli kabisa.
Mi nasema wanaume 10/10 wanachepuka. Hiyo 7/10 sio sawa kwasababu watuhumiwa wameficha taarifa.
Ila kumbuka tunachepuka na haohao wanawake.
Wanachepuka na nani sasa..si wanawake jamani? Basi hii ni same applied to wanawake kwa asilimia hiyo hiyo kwa maana wanashiriki mapenzi au ngono..so ngoma draw.
 
Utafiti huo utakuwa umefanywa na Mwanamke alieachika kwa kutotimiza majukumu yake ya kindoa sasa anatafuta Visingizio
Gmab..!! Exactly mtafiti huyo ni lazima atakuwa yuko frustrated na hapo alikuwa anatafuta consolation
 
Mmmh...wanaume wanachepuka na kina nani mabinti ambao hawajaolewa bado au walokwisha olewa? ? Ufafanuziii
 
Huo ni ukweli kabisa.
Mi nasema wanaume 10/10 wanachepuka. Hiyo 7/10 sio sawa kwasababu watuhumiwa wameficha taarifa.
Ila kumbuka tunachepuka na haohao wanawake.
we nawe hamna cha kumi ya kumi we kama unachepuka usidhani una wenzako wote nyuma yako kila mtu ataubeba maslaba wake hivyo usifananishe wenzio na wewe huyo yuko sawa kuna ambao hawachepuki.So acha kujifariji maana si sifa.
 
Huo ni ukweli kabisa.
Mi nasema wanaume 10/10 wanachepuka. Hiyo 7/10 sio sawa kwasababu watuhumiwa wameficha taarifa.
Ila kumbuka tunachepuka na haohao wanawake.
Kwa utafiti uliofanya wapi Bavaria? 10/10 maana wanaume wote wana michepuko? Nenda tena kafanye utafiti wako kiongozi.
 
Wanachepuka na nani sasa au wenyewe kwa wenyewe? Utafiti uchwara

Wanachepuka na wanawake ambao hawajaolewa na pengine hawana wapenzi/boyfriends.
Na kama ni hivyo basi wanaume wanaweza wakawa wachepukaji na wanawake ambao wameolewa wasiwe wachepukaji au wanachepuka kwa kiwango kidogo kwa kulinganisha na uchepukaji wa wanaume.
 
siku zote mwanaume yuko mbele,,, kuoa wake wengi,,, kuwa na michepuko lukuki......acheni mwanaume aitwe mwanaume...
 
Back
Top Bottom