Utafiti uliomfanya Dr Mwele Malecela Mkurugenzi wa MIMR atumbuliwe.

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
10,573
2,000
NI kama mtaalam halafu kutamka tz kuna zika,je kulingana na tafiti zake kama mtaalam mbobezi janga hili lipo au la?/
we should not kurupuka / tudadisi alifanyaje utafiti huo?je sampuli ya vimelea by 100% vinawiana na vilivyoko ulimwenguni?....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom