Ehud JF-Expert Member Joined Feb 12, 2008 Posts 2,685 Reaction score 338 Aug 18, 2012 #1 Dah sijui huyu Daktari anataka nini humo ndani?
peri JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 2,579 Reaction score 1,170 Aug 18, 2012 #2 lol, hii kali.
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Aug 18, 2012 #3 aangalie asiguse ubongo wa watu.
Edoedward1 JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 795 Reaction score 311 Aug 18, 2012 #4 hahahahaaaa kazi ipooo!!!
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Aug 18, 2012 #5 l.o.l..
marejesho JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 6,634 Reaction score 3,662 Aug 18, 2012 #6 Ha ha ha ha!!!
JiweLinaloishi JF-Expert Member Joined May 24, 2008 Posts 3,737 Reaction score 2,139 Aug 18, 2012 #7 uchunguzi mtambuka huo
M markj JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 1,778 Reaction score 685 Aug 18, 2012 #8 inabidi dr apewe posho ya mazingira hatarishi hapo
pmwasyoke Platinum Member Joined May 27, 2010 Posts 5,037 Reaction score 3,924 Aug 18, 2012 #9 Hii ni teknolojia ya kisasa ya kushughulikia mauvimbe/ mataizo katika kichwa - badala ya kupasua kichwa.
Hii ni teknolojia ya kisasa ya kushughulikia mauvimbe/ mataizo katika kichwa - badala ya kupasua kichwa.
Dodoma one JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 326 Reaction score 29 Aug 20, 2012 #10 Yaitwa live OTOSCOPY
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Aug 20, 2012 #11 Dodoma one said: Yaitwa live OTOSCOPY Click to expand... Kwa ginsi alivyoinama na wewe unaweza kufanya utafiti juu ya utafiti
Dodoma one said: Yaitwa live OTOSCOPY Click to expand... Kwa ginsi alivyoinama na wewe unaweza kufanya utafiti juu ya utafiti