Utabiri wangu!

Utabiri wangu!

Mag3

Platinum Member
Joined
May 31, 2008
Posts
13,604
Reaction score
23,993
chadema-ccm.jpg


Sina cha kuongeza !
​
 

Attachments

  • coelhovilento4nw.jpg
    coelhovilento4nw.jpg
    19.1 KB · Views: 185
  • C&C.jpg
    C&C.jpg
    33.3 KB · Views: 131
"Come what may" naamini tutafika. Wameweza Egypt itakuja kuwa sisi. TUTAFIKA TU
 
Uko sahihi mkuu, dalili zote zinaonyesha kifo cha dubwana hili CCM, ila naona hata 2015 ni mbali ugonjwa unakula kwa kasi ya ajabu.WERA WERAAAAAAAAAAAAA
 
Wewe unaota ndoto za mchana!!!!!!!!!! POLE SANA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mhe Mkiti, Tukimbie au unaimarisha na kusafisha chama, huu utabiri haututakii meme CCM jamani, twafa.
 
:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
 
Back
Top Bottom