Utaalam wanaotumia Wachawi katika kuumiza watu


tilmikha

tilmikha

Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
31
Likes
30
Points
25
tilmikha

tilmikha

Member
Joined Feb 27, 2013
31 30 25
Ahalan wasahlan wamarhaban bikum!

Wapendwa wasomaji na wenye hamu ya kufahamu mambo mbali mbali, nimependa kuwaletea mada hii ili kuweza kujua mbinu mbali mbali wanazotumia binadam wenzetu wenye roho mbaya katika kuumiza binadam wenziwao. Uchawi ni fani maalum yenye uwanja mpana, ni sayansi ya kimazingara yenye kuhitaji utaalamu, umahiri na ushujaa ili mtu kuweza kukabiliana nao.

Ila kabla ya kulezana mbinu zitumikazo katika kuumiza watu ni vyema basi tukifahamu huu uchawi nini na pia mtu anawezaje kuwa mchawi. Naomba ufuatilie kwa umakini kwani huwenda wewe ukawa mmoja wa hao waathirika wa hii sayansi iliobobea hapa Tanzania.Uchawi ni maradhi hatari sana na ni silaha ambayo mtu huuitumia dhidi ya adui yake pasi na kumgusa.

UCHAWI NI NINI?
Ni fundo au kisomo kinachosomwa ama kuandikwa au hufanywa kitu kitakacholeta athari katika kiwiliwili cha mlengwa pasi na mlengwa kuguswa. Elimu hii ya uchawi mara nyingi huambatana na elimu ya unajimu(astrology) kwa kushirikiana na kiumbe khabithi anaejulikana kama jini (demons ama aliens). Elimu hii imezama sana katika tabia asili za kimaumbile.

VIPI MTU HUWA MCHAWI
Fahamu ewe ndugu yangu mpendwa!
Hakika ya binaadamu hawi mchawi mpaka afikie daraja kubwa katika kufuru pamoja na ukhabithi mkubwa wa shetani katika kumfanya binaadamu akufuru yale anayoyatukuza. Namna ya kufuru hii itategemea na dini husika ya mtu kama tujuavyo hakuna mwanadamu asie na dini.

Mfano, ikiwa mtu ni myahudi basi shetani atamfanya akufuru tawrat, na ikiwa ni mkiristo atamfanya akufuru injili, na akiwa muislam atamfanya akufuru Quran.

Kufuru hii huwa ni kuandika maandiko matakatifu ama kwa kutumia damu ya hedhi, au kukitia mkojo hicho kitabu husika, kisha hufuatia na manuizi ya kitalasimu na huwa wanasema maneno yafuatayo. "Ewe mungu nipe katika dunia haya ninayoyataka na ukanichome huko akhera". Na mara tu akikikashifu hicho kitabu basi ataona katika kifua chake kama kitu kimemtoka na ndio hapa sasa huweza kufanya jambo lolote atakalopewa afanye.

Na ili mtu aweze kukubuhu katika hii fani ni lazma azidishe kufuru. Hivo wanaweza kuchinja vichanga, kuzini na mama wazazi wao hata pia na mabinti wao wa kuwazaa. Wafanyao haya ni wale waliobebea katika hii fani bali pia lipo kundi dogo la wachawi ambao hawa maarufu hujulikana kama wanga. Hawa huwa na organization zao ama jumuiya yao ambayo hukutana na kutekeleza mambo yao tofauti tofauti, na huwa wanamakao makuu ya kufanyia mikutano yao [diningi]. Huku watu hufanywa mazuzu ama misukule, hutumishwa kulima na kufanyishwa kazi mbali mbali. Kwa upande wa Unguja inasemekana makao makuu ya hawa watu inasemekana ipo BUMBWINI na upande wa Pemba tokea enzi za gwiji wa uchawi Tanzania BI KIREMBWE ni Ukutini.

YANAYOFANYWA ILI KUTIMIZA MISSION YA KUUMIZA WATU.
1]Wanachukua jina lako na la mama yako, wakishapata hivi vitu kazi yao huwa imekishwa, hapo huwa huna ujanja tena, na utaingia tu katika mtandao wao, wanatumia jina la mama kwakua upande wa mama nasabu(ukoo) haupotei hivo hata kama mtoto atakua baba yake hajulikani basi huwa shida mana siri ya uhalali wa baba wa mtoto huijua mama tu. Halafu hapo hupigwa hesabu kwa mujibu wa herufi za kiarabu zijulikanazo kama abjad.

Herufi hizi huwa zina code kwa kila herufi ina ujazo wake ulionzia 1 mpaka 1000.Mfano wakipata 800 basi watagawanya na 12,idadi ya nyota (buruji) hapa wanapata nyota yako, halafu wagawa kwa 7 wanapata siku na saa ya kurusha kombora lao, Kisha wanagawa kwa 4 wanapata kujua tabi yako, hapo sasa ndio utakapokua the walking dead (mfu unaetembea) Kisha zikikamilika hizi hisabu huwa wanakuweka kwenye mtandao wao yaani unakua kama ulioekewa chip na wanakudhibiti na kukuendesha watakavyo.

Wanachozingatia tabia yako Kwani wanasema ulimwengu umegawanyika katika tabia kuu nne.
1)Moto
2)upepo
3)Maji
4)Udongo

Pia huzingatia hali ya mwili wako, kwani miili ya wanaadamu ina hali kuu mbili, bardaa(yaani wenye damu baridi) hawa ni wale ambao msukumo wao wa damu upo wa chini yaani mara nyingi huwa wanapata pressure ya kushuka na Harraa(hawa ni wale ambao wana damu mto) hawa huwa wana damu moto yaani wenye pressure ya kupanda.

Hapa ndio tunaona ufanyaji kazi wa hawa watu ni zaidi ya majasusi mana sio kama kukamila kwa vitu hivo na mahesabu hayo huwa ndio umekwisha kabisa kabisa, bali watahitaji vinasaba vyako yaani DNA zako na mara nyingi huchukua vitu vifuatavyo.
1)Nywele zako na ndio mana wanawake wanashauriwa kuhifadhi nywele zao zinazotoka wakati wa kusuka.
2)Wanaweza kuchukua kucha zako unazokata
3)Wanachukua nyuzi ya nguo yako ya ndani na hapa ndio utaona kuwa hukuti wanawake wajuzi wa mambo kuanika nguo zao za ndani nje
4)Wakikosa vyote hivo basi watachukua japo alama zako za nyao za viatu ili kufanikisha mission ya kukudhibiti.
Kwa hio, baada ya hatua tajwa za hapo juu, basi kombora lako litatupwa sehemu husika kama wewe ni tabia yako udongo basi watazika chini ya jiko, kama wewe tabia yako moto watatupa kwenye moto.
 
mtoni2020

mtoni2020

Member
Joined
Dec 29, 2017
Messages
19
Likes
19
Points
5
mtoni2020

mtoni2020

Member
Joined Dec 29, 2017
19 19 5
Nini kifanyike km umeyajua hayo yote....mana umetoa maelekezo lkn hakuna suluhisho...haya mambo ni mengi sn mijini cku hizi na wanasingizia hali mbaya ya uchumI mana walizoea hela zaburebure na sasa hazipo....solution please!!!!!
 
NYALENGO

NYALENGO

Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
54
Likes
37
Points
25
Age
49
NYALENGO

NYALENGO

Member
Joined Feb 17, 2017
54 37 25
Ahalan wasahlan wamarhaban bikum!
Wapendwa wasomaji na wenye hamu ya kufahamu mambo mbali mbali, nimependa kuwaletea mada hii ili kuweza kujua mbinu mbali mbali wanazotumia binadam wenzetu wenye roho mbaya katika kuumiza binadam wenziwao.
Uchawi ni fani maalum yenye uwanja mpana, ni sayansi ya kimazingara yenye kuhitaji utaalamu, umahiri na ushujaa ili mtu kuweza kukabiliana nao.
Ila kabla ya kulezana mbinu zitumikazo katika kuumiza watu ni vyema basi tukifahamu huu uchawi nini na pia mtu anawezaje kuwa mchawi. Naomba ufuatilie kwa umakini kwani huwenda wewe ukawa mmoja wa hao waathirika wa hii sayansi iliobobea hapa Tanzania.
Uchawi ni maradhi hatari sana na ni silaha ambayo mtu huuitumia dhidi ya adui yake pasi na kumgusa.
UCHAWI NI NINI?
Ni fundo au kisomo kinachosomwa ama kuandikwa au hufanywa kitu kitakacholeta athari katika kiwiliwili cha mlengwa pasi na mlengwa kuguswa.
Elimu hii ya uchawi mara nyingi huambatana na elimu ya unajimu(astrology) kwa kushirikiana na kiumbe khabithi anaejulikana kama jini (demons ama aliens). Elimu hii imezama sana katika tabia asili za kimaumbile.
VIPI MTU HUWA MCHAWI
Fahamu ewe ndugu yangu mpendwa!
Hakika ya binaadamu hawi mchawi mpaka afikie daraja kubwa katika kufuru pamoja na ukhabithi mkubwa wa shetani katika kumfanya binaadamu akufuru yale anayoyatukuza. Namna ya kufuru hii itategemea na dini husika ya mtu kama tujuavyo hakuna mwanadamu asie na dini.
Mfano, ikiwa mtu ni myahudi basi shetani atamfanya akufuru tawrat, na ikiwa ni mkiristo atamfanya akufuru injili, na akiwa muislam atamfanya akufuru Quran.
Kufuru hii huwa ni kuandika maandiko matakatifu ama kwa kutumia damu ya hedhi, au kukitia mkojo hicho kitabu husika, kisha hufuatia na manuizi ya kitalasimu na huwa wanasema maneno yafuatayo. "Ewe mungu nipe katika dunia haya ninayoyataka na ukanichome huko akhera". Na mara tu akikikashifu hicho kitabu basi ataona katika kifua chake kama kitu kimemtoka na ndio hapa sasa huweza kufanya jambo lolote atakalopewa afanye.
Na ili mtu aweze kukubuhu katika hii fani ni lazma azidishe kufuru. Hivo wanaweza kuchinja vichanga, kuzini na mama wazazi wao hata pia na mabinti wao wa kuwazaa. Wafanyao haya ni wale waliobebea katika hii fani bali pia lipo kundi dogo la wachawi ambao hawa maarufu hujulikana kama wanga. Hawa huwa na organization zao ama jumuiya yao ambayo hukutana na kutekeleza mambo yao tofauti tofauti, na huwa wanamakao makuu ya kufanyia mikutano yao [diningi]. Huku watu hufanywa mazuzu ama misukule, hutumishwa kulima na kufanyishwa kazi mbali mbali. Kwa upande wa Unguja inasemekana makao makuu ya hawa watu inasemekana ipo BUMBWINI na upande wa Pemba tokea enzi za gwiji wa uchawi Tanzania BI KIREMBWE ni Ukutini.
YANAYOFANYWA ILI KUTIMIZA MISSION YA KUUMIZA WATU.
1]Wanachukua jina lako na la mama yako, wakishapata hivi vitu kazi yao huwa imekishwa, hapo huwa huna ujanja tena, na utaingia tu katika mtandao wao, wanatumia jina la mama kwakua upande wa mama nasabu(ukoo) haupotei hivo hata kama mtoto atakua baba yake hajulikani basi huwa shida mana siri ya uhalali wa baba wa mtoto huijua mama tu. Halafu hapo hupigwa hesabu kwa mujibu wa herufi za kiarabu zijulikanazo kama abjad. Herufi hizi huwa zina code kwa kila herufi ina ujazo wake ulionzia 1 mpaka 1000.Mfano wakipata 800 basi watagawanya na 12,idadi ya nyota (buruji) hapa wanapata nyota yako, halafu wagawa kwa 7 wanapata siku na saa ya kurusha kombora lao, Kisha wanagawa kwa 4 wanapata kujua tabi yako, hapo sasa ndio utakapokua the walking dead (mfu unaetembea) Kisha zikikamilika hizi hisabu huwa wanakuweka kwenye mtandao wao yaani unakua kama ulioekewa chip na wanakudhibiti na kukuendesha watakavyo.
Wanachozingatia tabia yako Kwani wanasema ulimwengu umegawanyika katika tabia kuu nne.
1)Moto
2)upepo
3)Maji
4)Udongo
Pia huzingatia hali ya mwili wako, kwani miili ya wanaadamu ina hali kuu mbili, bardaa(yaani wenye damu baridi) hawa ni wale ambao msukumo wao wa damu upo wa chini yaani mara nyingi huwa wanapata pressure ya kushuka na Harraa(hawa ni wale ambao wana damu mto) hawa huwa wana damu moto yaani wenye pressure ya kupanda. Hapa ndio tunaona ufanyaji kazi wa hawa watu ni zaidi ya majasusi mana sio kama kukamila kwa vitu hivo na mahesabu hayo huwa ndio umekwisha kabisa kabisa, bali watahitaji vinasaba vyako yaani DNA zako na mara nyingi huchukua vitu vifuatavyo.
1)Nywele zako na ndio mana wanawake wanashauriwa kuhifadhi nywele zao zinazotoka wakati wa kusuka.
2)Wanaweza kuchukua kucha zako unazokata
3)Wanachukua nyuzi ya nguo yako ya ndani na hapa ndio utaona kuwa hukuti wanawake wajuzi wa mambo kuanika nguo zao za ndani nje
4)Wakikosa vyote hivo basi watachukua japo alama zako za nyao za viatu ili kufanikisha mission ya kukudhibiti.
Kwa hio, baada ya hatua tajwa za hapo juu, basi kombora lako litatupwa sehemu husika kama wewe ni tabia yako udongo basi watazika chini ya jiko, kama wewe tabia yako moto watatupa kwenye moto.
Tafadhali hitimisha Uzi wako, huku ukitoa ushauri juu ya mambo yatupasayo kufanya ili kuyakwepa madhila ya wachawi na uchawi wao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mushi92

Mushi92

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
3,829
Likes
2,428
Points
280
Age
28
Mushi92

Mushi92

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
3,829 2,428 280
ngoja mshana aje aseme kama aliwah kujifunza hii kitu pale chuoni kwao
 
hakuna uchawi

hakuna uchawi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
303
Likes
195
Points
60
hakuna uchawi

hakuna uchawi

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2018
303 195 60
Mtoa maada ni mwongo mpotoshaji mnafiki,ifahamike uchawi hauna maana kabisa uchawi ni nguvu ambayo ili itende kazi inaanzia kichwani au mawazoni mwako.uchawi ni upuuzi tu mtoa mada ni wale wasio jiamini mtu yeyote anae jiamini halogeki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
k29

k29

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
501
Likes
688
Points
180
k29

k29

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
501 688 180
Dah mkuu huu uzi mbona unatisha sana, na ule uchawi wa kufanya mwanamke akupende embu tupia mautaalamu hayo. Nshachoka kutongoza sasa

sent using samsung galaxy s8
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
106,994
Likes
301,032
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
106,994 301,032 280
Haya mambo yanaogopesha
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,545
Likes
2,932
Points
280
Age
92
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,545 2,932 280
Mtoa maada ni mwongo mpotoshaji mnafiki,ifahamike uchawi hauna maana kabisa uchawi ni nguvu ambayo ili itende kazi inaanzia kichwani au mawazoni mwako.uchawi ni upuuzi tu mtoa mada ni wale wasio jiamini mtu yeyote anae jiamini halogeki

Sent using Jamii Forums mobile app
Thibitisha,

Na kama huwezi basi wewe ndio muongo, unatokwa na povu badala ya kupinga kwa hoja,

Basi tunaomba uthibitishe utakuwa umetusaidia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,545
Likes
2,932
Points
280
Age
92
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,545 2,932 280
Nawewe mtoa maada kwanini usimalizie uzi wako?

Unalengo gani hasa?
References za uzi wako ziweke hapa kama na wewe bado haujaelewa hitimisho lake ili tujue pa kuanzia kisha tuchangie na sisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
k29

k29

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
501
Likes
688
Points
180
k29

k29

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
501 688 180
Mleta mada nina wasiwasi na wewe ulikua mmoja wao ingawa sina uthibitisho, kwa haya ulioandika sio rahisi kuyajua kama ww sio mtu wao.

sent using samsung galaxy s8
 
urmi

urmi

Senior Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
181
Likes
191
Points
60
urmi

urmi

Senior Member
Joined Aug 28, 2017
181 191 60
hiyo ya ramli za kiarabu ukikuta mtu anajua ni balaa..iko zaidi ya HD
 
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
752
Likes
902
Points
180
Age
26
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
752 902 180
Mtoa maada ni mwongo mpotoshaji mnafiki,ifahamike uchawi hauna maana kabisa uchawi ni nguvu ambayo ili itende kazi inaanzia kichwani au mawazoni mwako.uchawi ni upuuzi tu mtoa mada ni wale wasio jiamini mtu yeyote anae jiamini halogeki

Sent using Jamii Forums mobile app
Uchawi haupo?labda hujawahi kurogwa wew au unarogwa na wanafunzi wa ùchaw
 

Forum statistics

Threads 1,262,477
Members 485,588
Posts 30,123,273