Uswis yatoa Masharti kuwataja walioficha Mabilioni...


Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,663
Points
2,000
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,663 2,000
Siku chache baada ya Mbunge wa K/Kaskazini Z.Z.Kabwe kutoa hoja binafsi bungeni juu ya uwepo wa Watanzania kuficha mabilioni nchini Uswisi ili serikali ifanye uchunguzi na kuwabaini,serikali ya Uswis imetoa masharti kadhaa ili jambo hilo lifanyike.

Masharti hayo ni pamoja na serikali ya Tanzania inatakiwa iwataje wahusika wanaotuhumiwa, pia itaje na makampuni ya utafutaji wa Mafuta yanayodaiwa kuhonga ili yapatiwe maeneo ya uchimbaji.

Pia Tanzania imetakiwa izithibitishie mamlaka za Uswis kuwa pesa/mabilioni hayo yametokana na rushwa au "Fraud", pia waeleze nani alimuhonga nani na namna fedha hizo zilipofanyiwa "Transactions"

...kwa masharti hayo na mengine, Serikali ya Uswis itakuwa tayari kutoa ushirikiano na si vinginevyo....

Je, masharti hayo ni msaada kwa Watanzania kupata "Offshore Billions" au ndo kinyume chake?
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,015
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,015 2,000
Siku chache baada ya Mbunge wa K/Kaskazini Z.Z.Kabwe kutoa hoja binafsi bungeni juu ya uwepo wa Watanzania kuficha mabilioni nchini Uswisi ili serikali ifanye uchunguzi na kuwabaini,serikali ya Uswis imetoa masharti kadhaa ili jambo hilo lifanyike. Masharti hayo ni pamoja na serikali ya Tanzania inatakiwa iwataje wahusika wanaotuhumiwa,pia itaje na makampuni ya utafutaji wa Mafuta yanayodaiwa kuhonga ili yapatiwe maeneo ya uchimbaji..pia Tanzania imetakiwa izithibitishie mamlaka za Uswis kuwa pesa/mabilioni hayo yametokana na rushwa au "Fraud",pia waeleze nani alimuhonga nani na namna fedha hizo zilipofanyiwa "Transactions"...kwa masharti hayo na mengine,Serikali ya Uswis itakuwa tayali kutoa ushirikiano na si vinginevyo....Je masharti hayo ni msaada kwa Watanzania kupata "Offshore Billions" au ndo kinyume chake?
Haya masharti ni favour kwa wanaohusika na hili sagga!
 
Lugovoy

Lugovoy

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
564
Points
225
Lugovoy

Lugovoy

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
564 225
Hayo masharti ni magumu sana kwa serikali hii, kukubaliana nayo ina maana ya kuizika rasmi CCM na serikali yake,tusitarajie lolote hapo.
 
kimo_mcharo

kimo_mcharo

Member
Joined
May 30, 2012
Messages
45
Points
95
kimo_mcharo

kimo_mcharo

Member
Joined May 30, 2012
45 95
Labda CDM iingie madarakani ndio wafanye hiyo kazi.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
source ya taarifa yako mkuu!isije ikawa wewe ndio fisadi mwenyewe
 
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,663
Points
2,000
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,663 2,000
Dah mie wa Mchamba wima tu!account yangu haijawahi kukaa na zaidi ya milioni 3 ambayo ni bajeti ya Vocha za muda wa hewani wa EL!
source ya taarifa yako mkuu!isije ikawa wewe ndio fisadi mwenyewe
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Kwa serikali hii tuliyonayo hayo mambo ni ndoto kutekelezwa.na ndiyo utakuwa mwisho rasmi wa Chama cha Mapinduzi kuendelea kutawala.
 
J

Japhet Ole Sirikwa

Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
17
Points
0
J

Japhet Ole Sirikwa

Member
Joined Apr 20, 2012
17 0
Hapo hawatusaidii ila pia ikumbukwe kuwa kinachofanyika kuwataja hawa ni jambo la kumfichua adui sasa ni vita. Hivyo kunauwezekano mkubwa wamekwisha kuwasiliana nao kusudi wawakingie vifua mafisad hao. Ila vilevile ikumbukwe kuwa mabenk hayo yako kibiashara ivyo wakiruhusu mabilion hayo ghafla wanakwenda kupata mtikisiko wa kifweza. Hapo ni nguvu ya sheria ichukue mkondo wake. Ingawa nasikitika ni sheria ipi Tanzania inayokumbatia mafisad itakwenda kuchukuliwa dhidi ya hao mafisad kama sio kiini macho na danadan itaenda kupigwa na mwisho kes iyo itupwe kapun. Ee Mungu ibariki Tanzania wape kuwafungua macho na akili ya kuwaongoza katika kulikomboa taifa letu. Ameen
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,164
Points
2,000
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,164 2,000
Source ya hizi habari ni wapi ili tuanzie hapo, lakini pia msisahau hawa wazungu ni watu washenzi sana, ingalikua ni nch ya Kiafrika inakua kapu na mtunzaji wa fedha haramu hawa magaidi wa Ulaya na US wangeshalazimisha kile kituko cha UN kuanzisha sheria ya kuzuia kutunza pesa chafu hizo, ila kwa kuwa wao ndio majizi kwa kushirikiana na hawa watawala wa Afrika wenye njaa basi wanaona ni sawa...
 
bayonamperembi

bayonamperembi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
302
Points
225
bayonamperembi

bayonamperembi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
302 225
Mtu yeyote anaweza kuzuka na habari kama hii ili kuanza kupoteza lengo la awali la kurudishwa hizi hela kwa Sisi walalahoi, masikini wa Tanzania. Tupe source ya habari yako ili tujue kuwa wewe si Mwanasheria Mkuu, au hauko kwenye list ya watuhumiwa.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,673
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,673 2,000
Imekula kwetu watanzania, tusubiri 2015
 
CRN

CRN

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
60
Points
0
CRN

CRN

Member
Joined Oct 24, 2012
60 0
Siku chache baada ya Mbunge wa K/Kaskazini Z.Z.Kabwe kutoa hoja binafsi bungeni juu ya uwepo wa Watanzania kuficha mabilioni nchini Uswisi ili serikali ifanye uchunguzi na kuwabaini,serikali ya Uswis imetoa masharti kadhaa ili jambo hilo lifanyike.

Masharti hayo ni pamoja na serikali ya Tanzania inatakiwa iwataje wahusika wanaotuhumiwa, pia itaje na makampuni ya utafutaji wa Mafuta yanayodaiwa kuhonga ili yapatiwe maeneo ya uchimbaji.

Pia Tanzania imetakiwa izithibitishie mamlaka za Uswis kuwa pesa/mabilioni hayo yametokana na rushwa au "Fraud", pia waeleze nani alimuhonga nani na namna fedha hizo zilipofanyiwa "Transactions"

...kwa masharti hayo na mengine, Serikali ya Uswis itakuwa tayari kutoa ushirikiano na si vinginevyo....

Je, masharti hayo ni msaada kwa Watanzania kupata "Offshore Billions" au ndo kinyume chake?
tuwekee sorce ya hii habari yako.
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,722
Points
2,000
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,722 2,000
Kama hii habari ni kweli basi huu ni mwanzo wa kuanza kuwalinda wahusika kama ilivyokuwa kwenye rada.
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,344
Points
1,500
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,344 1,500
Waswizi, hiki ni moja ya vyanzo mhimu vya mapato kkwao,hivyo lazima wakilinde. Wanaogopa watu watahamisha hela over night na kuzipeleka America, Asia na kwingineko. Kwahiyo tusidhani Waswiz ni malaika wanaotuhurumia sisi wanyonge NO.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,201
Points
2,000
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,201 2,000
Imekula kwetu watanzania, tusubiri 2015
Mimi sioni kama 2015 kutakuwa na mabadiliko yoyote....!!!!! yatakuwa yale yale ya 2010 kura kuchakachuliwa.....

Watanzania tumekuwa cool mno.... na Viongozi wa dini watatumika tena waseme amani amani amani.

Amani hii ya kupumbaza watanzania ili wapora mali asili ni wonder of world....

Kodi za watanzania zinaibwa, wanapeleka uswisi halafu eti madaraja na maendeleo ni pesa za mkopo Worldbank na michango ya NSSP. ........ Shame!!!!!

Wanapita pita na kuzindua miradi ya maendeleo pesa za mikopo worldbank na NSSF. Watanzania tutaendelea kupata mateso miaka na miaka kwa sababu tutalipa hii mikopo.

Anyway wacha tuteseke vizuri ili ifike mahali tuwatoe hawa Mafisadi kwa nguvu na wala sio sanduku la kura....
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Serikali ya JK haiwezi kuwataja kamwe!!mchezo mwingine wa kuigiza!tumechoka nayo tufanye mambo mengine sasa hayo ma drama tumeyachoka!
 
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,751
Points
1,225
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,751 1,225
Tangu suala hilo limeletwa serikali iliamua kuziba masikio na kuruhusu muda mwingi kupotea, lazima wahusika walitumia muda huo kulobby na kutishia hizo taasis kisheria. Mnakumbuka EL alizusha safari ya ghafla mara tu aliposikia hayo mabilioni yakitajwa bungeni? Hata Membe akapata wasiwasi kuwa ni safari gani hizo za ghafla wakati vikao vya bunge vinaendelea? Alijibiwa ni utaratibu wa kawaida. Anyway, bungeni walituambia Kenya, USA, India, Germany wamefanikiwa kutatua taizo hilo. Je wao walitumia kigezo gani katika kurejesha pesa zao?
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Siku chache baada ya Mbunge wa K/Kaskazini Z.Z.Kabwe kutoa hoja binafsi bungeni juu ya uwepo wa Watanzania kuficha mabilioni nchini Uswisi ili serikali ifanye uchunguzi na kuwabaini,serikali ya Uswis imetoa masharti kadhaa ili jambo hilo lifanyike.

Masharti hayo ni pamoja na serikali ya Tanzania inatakiwa iwataje wahusika wanaotuhumiwa, pia itaje na makampuni ya utafutaji wa Mafuta yanayodaiwa kuhonga ili yapatiwe maeneo ya uchimbaji.

Pia Tanzania imetakiwa izithibitishie mamlaka za Uswis kuwa pesa/mabilioni hayo yametokana na rushwa au "Fraud", pia waeleze nani alimuhonga nani na namna fedha hizo zilipofanyiwa "Transactions"

...kwa masharti hayo na mengine, Serikali ya Uswis itakuwa tayari kutoa ushirikiano na si vinginevyo....

Je, masharti hayo ni msaada kwa Watanzania kupata "Offshore Billions" au ndo kinyume chake?


Hizo ndizo POLICIES kali za MABENKI USWIS; Ndio Maana ni taabu sana kuzipata PESA USWIS au Kutajwa WAMILIKI
LIBYA bado haijapata PESA za GADAFFI alizoficha USWIS; au PESA za BEN ALI wa TUNISIA

ROMNEY mwenyewe wachunguzi wa USA wanajua pesa ziliko Carribean; ENGLAND; AUSTRALIA lakini USWIS hawajui
Sasa ANGALIA HAPO... ni kazi haswa sio LELEMAMA; Wakifanya kosa DOGO sahau hizo pesa kuzijua...
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top