Usumbufu wa Tanesco:Naomba Msaada

PHILE1879

JF-Expert Member
May 6, 2013
596
500
Hapa nyumbani hii wiki ya tatu umeme umekatika.Kila nikienda Tanesco naambiwa Leo tutakuja kurekebisha tatizo.Lakini hawaji.Nifanyeje?
 

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Nenda moja kwa moja uonane na manager wa sehemu husika.
Mueleza namna gani ulivyotaabika na kukosa msaada kwa watu wake
 

PHILE1879

JF-Expert Member
May 6, 2013
596
500
Nenda moja kwa moja uonane na manager wa sehemu husika.
Mueleza namna gani ulivyotaabika na kukosa msaada kwa watu wake
Baada ya kufuatilia bila mafanikio,nilimtafuta meneja naye anatoa ahadi hewa.Jana kasema mafundi watakuja Lakini hawakuja,Leo nikarudi akaniahidi Lakini hawakuja.sasa sijui nifanye?
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
MKUU HUJAREFUSHA MKONO WAKO AU KWA MAANA NYINGINE PUNGUZA MKONO WA BIRIKA WATUKUJA HADI USIKU
 

GOOGLE

JF-Expert Member
Oct 29, 2012
1,857
2,000
Baada ya kufuatilia bila mafanikio,nilimtafuta meneja naye anatoa ahadi hewa.Jana kasema mafundi watakuja Lakini hawakuja,Leo nikarudi akaniahidi Lakini hawakuja.sasa sijui nifanye?
Uliwapa hela ya mafuta?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom