Dunda kwetu
JF-Expert Member
- Oct 3, 2011
- 265
- 37
- Thread starter
- #21
Yeye alichojua kutujuza mpango mwengine laimuachia mwenyewe![]()
Kwa hiyo huyu aliyempiga picha yeye hakuwa na fikra ya kumsaidia jamaa?
Yeye alichojua kutujuza mpango mwengine laimuachia mwenyewe![]()
Kwa hiyo huyu aliyempiga picha yeye hakuwa na fikra ya kumsaidia jamaa?
Siku ya kufa kama bado utawahidithia wajukuu zakojamaa ***** kweli yaan chui tu kamtoa jasho kiasi hiko..je akikutana na simba kama mimi nilivyokutana nae
Naona alililenga kolomeoNaona chui ametoa ngozi ya kichwa
4 whatLooks fake to me.
Ebanaeee huyo jamaa mziki, lakini pia asiache kumshukuru Mungu kwani ndiye aliyemsaidia asiliwe na huyo chui.
![]()
![]()
View attachment 46139View attachment 46140
Apambana nae mpaka dakika ya mwisho na kuweza kuinusuru roho yake,jirani wamsadia na kumpeleka hospital (chanzo Aftobolaget)