Duc in altum
JF-Expert Member
- Dec 12, 2021
- 2,076
- 4,654
Sasa mbona alienda kigombania uenyekiti wa ccm mkoa na antony dialo.Sasa mizania yako juu ya binadamu ikiwa na hitilafu tutakusaidiaje?
Pumba zako wapelekee wajinga wenzio
Sasa mbona alienda kigombania uenyekiti wa ccm mkoa na antony dialo.Sasa mizania yako juu ya binadamu ikiwa na hitilafu tutakusaidiaje?
Hujajibu swali, ndio maana mnafeli mambo ya msingi kwa sababu za kipumbavu!Sasa mbona alienda kigombania uenyekiti wa ccm mkoa na antony dialo.
Pumba zako wapelekee wajinga wenzio
Hongera SanaJe, unafahamu kama RC Meck Sadiki ni Mtumishi na kiongozi Mwadilifu katika Chama na Serikali?
Utumishi CCM
A. Katibu Wa Chama Wilaya;
1. Liwale
2. Manyoni
3. Iramba
B. Katibu Wa Chama Mkoa;
1. Mtwara
2. Mara
Utumishi Serikalini
A. Mkuu wa Wilaya;
1. Tanga
2. Mtwara
B. Mkuu wa Mkoa;
1. Lindi
2. Dar Es Salaam
3. Kilimanjaro
Umri
Ndugu Meck Sadiki kwa sasa ana umri wa miaka 72 tika kuzaliwa kwake.
Mapumziko
Sasa ni mda wa kwenda kupumuzika Nyumbani kabisa Kijijini Nyehunge/Nyaprukano, Wilaya ya Sengerema
Ubashiri
Kuibukia kwenye siasa hasa nyakati hizi CCM ikiwa kwenye uchaguzi wa ndani ya Chama.
1. Nafasi ya Uenyekiti WAZAZI Taifa.
2. Nafasi ya Uenyekiti CCM Mkoa wa Mwanza.
Kila la heri kwa RC Meck Sadiki kwani ameacha kazi katika Utumishi wa Umma kwa heshima na weledi mkubwa sana.
MUNGU AENDELEE KUMBARIKI NA KUMPA MAISHA MAREFU KATIKA AFYA NJEMA.
C&P
KawaidaKila weekend tupo nae hapa beach kidimbwi mwanza tukicheki ball pa1 nae.