Usitangaze au kuhitaji jambo JF alafu haujajiandaa

Usitangaze au kuhitaji jambo JF alafu haujajiandaa

cilla

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Posts
372
Reaction score
299
Pamekuwa na vitabia humu jf wa kupost matangazo na huduma alafu hawapo siriaz au hawajajiandaa.Mfano
1;Kuna vijana wana post hapa kuwa wanauza vitabu na mapamphuleti ya shule lakini ukiwatafuta na unataka kufanya nao kazi wanakuwa na majibu mabaya au hawajielewi wanachotakiwa kukifanya.

2:Kuna mtu aliwahi kuposti humu kuwa anahitaji watu wa team ya watu wakumkusanyia data kwenye research yake alipotafutwa na kupanga kuonana na wahusika akawa muongo na wakati mwingine hapokei simu.


Kama hujajiandaa tafadhali usiposti ishu yako yoyote ya kibiashara au huduma wakati haupo tayari kukutana na changamoto za wateja wako au kupokea simu
 
Sio kujiandaa!

Kwa zama hizi za "watu wasio julikana" tunatakiwa kuwa makini sana na watu wa humu hasa wanapotaka tuonane.

Nami nawaunga mkono, unapotaka kuonana na mtu iwe kibiashara au kivyovyote vile basi angalia kwanza usalama wako.
 
Mimi kuna jimama lilidai eti linataka MTU wa kulichua miguu..
Nikalitafuta PM ,likaanza kudai eti limepata ajali miguu imekatika halina tena.
Wanaudhi sana
 
Mimi kuna jimama lilidai eti linataka MTU wa kulichua miguu..
Nikalitafuta PM ,likaanza kudai eti limepata ajali miguu imekatika halina tena.
Wanaudhi sana
Wanaogopa kujulikana.
 
Mimi kuna jimama lilidai eti linataka MTU wa kulichua miguu..
Nikalitafuta PM ,likaanza kudai eti limepata ajali miguu imekatika halina tena.
Wanaudhi sana
Weed at its climax
 
Watu wengi wana miemuko tu ya ujasiria mali lkn hawajajiandaa wanaanza kusumbua
 
Mimi kuna jimama lilidai eti linataka MTU wa kulichua miguu..
Nikalitafuta PM ,likaanza kudai eti limepata ajali miguu imekatika halina tena.
Wanaudhi sana
Juu ungeenda kumchua MAPAJA!
 
Kuna mmoja alipost kuwa ana duka la viatu Mwanza, viatu nilivipenda mno, nikaenda na picha za viatu nilivyopendezwa navyo.

Nilipofika Mjini, nikapiga namba ya ofisini waliyoitoa. Niliuliza wanioneshe duka lao la viatu lilipo.

Niliambulia kuambiwa nimekosea namba! Sikupiga tena, nikafuta tu na kwenda kwingine.
 
Back
Top Bottom