Nyamsusa JB
JF-Expert Member
- Jul 9, 2015
- 567
- 1,565
Maanake kusema Vyuma Vimekaza imekatazwa basi tuseme Misuli Imebana
Kwa nini atupangie maneno ya kusema? Kwani tumekuw watoto wake? Ili atufundishe kuongea?Maanake kusema Vyuma Vimekaza imekatazwa basi tuseme Misuli Imebana
Kila kitu tunatishiwa tz sijui ni ya sisi au ni yakeKwa nini atupangie maneno ya kusema? Kwani tumekuw watoto wake? Ili atufundishe kuongea?
Ndo hapo mi mwenyew nashindwa kuelewa. Ila ndo mfumo wa kisukuma. Baba mwenye nyumba ndo Mungu. Akisema wengine wote hufwata tu. Sasa anasahau kuw nchi na familia ni vitu 2 tofautiKila kitu tunatishiwa tz sijui ni ya sisi au ni yake
Uyu mtu anaturudisha kwenye utawala wa Nduli IDD Amin DadaNdo hapo mi mwenyew nashindwa kuelewa. Ila ndo mfumo wa kisukuma. Baba mwenye nyumba ndo Mungu. Akisema wengine wote hufwata tu. Sasa anasahau kuw nchi na familia ni vitu 2 tofauti
Sikuhizi tunasema Mwenye duka la gilisi kalifunga/kafungaMaanake kusema Vyuma Vimekaza imekatazwa basi tuseme Misuli Imebana
VYUMA VIMEKAZA tena VIMEKAZA tena VIMEKAZA nasema VYUMA VIMEKAZA
nipo chumbani kwangu naona mgambo wanakuja, nafkiri ni zamu yao kukusanya kodi leo