VUTA-NKUVUTE
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 6,140
- 18,007
Watu watatu ambao walikuwa ni marafiki walikuwa wamelewa sana.Ili kurudi makwao,wakaamua kukodi bajaji.Dereva wa bajaji akataka kutengeneza faida ya harakaharaka.Mambo yalikuwa hivi:
Dereva: Jamani wote mmeshapanda tuondoke?
Jamaa wote: (kwa sauti ya kilevi) Ndio
Dereva akawasha bajaji na kuiacha ikiunguruma palepale kwa muda kama wa dakika mbili halafu akaizima.
Dereva: Jamani tumeshafika
Jamaa 1: Chukua nauli yako kijana.(Akampa dereva buku ishirini)
Jamaa 2: Asante kijana,na kesho tena!
Jamaa 3🙁 Akamtandika kibao kikali dereva) Halafu usirudie kuendesha bajaji yako kwa mwendo wa kasi siku nyingine...utatuua raiawema.Ebo!
Dereva: Jamani wote mmeshapanda tuondoke?
Jamaa wote: (kwa sauti ya kilevi) Ndio
Dereva akawasha bajaji na kuiacha ikiunguruma palepale kwa muda kama wa dakika mbili halafu akaizima.
Dereva: Jamani tumeshafika
Jamaa 1: Chukua nauli yako kijana.(Akampa dereva buku ishirini)
Jamaa 2: Asante kijana,na kesho tena!
Jamaa 3🙁 Akamtandika kibao kikali dereva) Halafu usirudie kuendesha bajaji yako kwa mwendo wa kasi siku nyingine...utatuua raiawema.Ebo!