S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,890 Reaction score 1,542 Jun 6, 2011 #1 Mzee mmoja aliingia kwa Doctor huku akiangua kilio.....Doctor akamuuliza vipi?... Jamaa huku ameweka mikono kichwani akamwambie, Doctor...hivi ile dawa ya kupaka uliniambia ninywe mara ngapi.... Doctor alitoa macho utadhani alimwona shetani......
Mzee mmoja aliingia kwa Doctor huku akiangua kilio.....Doctor akamuuliza vipi?... Jamaa huku ameweka mikono kichwani akamwambie, Doctor...hivi ile dawa ya kupaka uliniambia ninywe mara ngapi.... Doctor alitoa macho utadhani alimwona shetani......
S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,890 Reaction score 1,542 Aug 31, 2011 Thread starter #2 ugonjwa + ukata wa maisha usishae ukatoa majibu kama hayo.. ha ha ha
Cha Moto JF-Expert Member Joined Jul 2, 2011 Posts 945 Reaction score 154 Aug 31, 2011 #3 duuh! huyu kazidi kuchanganyikiwa
G_crisis JF-Expert Member Joined Jun 19, 2011 Posts 723 Reaction score 256 Aug 31, 2011 #4 Nomaaa...!
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Sep 1, 2011 #5 Hii sasa kali.
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Sep 1, 2011 #6 mh...kazi ipo.
J Josiahivan New Member Joined Sep 1, 2011 Posts 2 Reaction score 0 Sep 1, 2011 #7 Kwel ukichanganyikiwa noma!..
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Sep 1, 2011 #8 Kwa hali halisi ya maisha kwa sasa haya mambo ni lazima yatoke kwani kichwa kimoja kina msongo wa mambo kibao
Kwa hali halisi ya maisha kwa sasa haya mambo ni lazima yatoke kwani kichwa kimoja kina msongo wa mambo kibao