MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 9, 2012 #2 Mmmh siamini kama yanawezeka kama ameweka ya kondoo nitakuamini
Akagando JF-Expert Member Joined May 24, 2012 Posts 533 Reaction score 121 Jun 9, 2012 #3 Pole naisi huyo sio binadamu.
mgeni10 JF-Expert Member Joined Nov 29, 2010 Posts 1,107 Reaction score 370 Jun 9, 2012 #5 Wala usiogope Hiyo ni picha ya kuchora tu, hakuna yakuwekewa yakatobolewa na matundu yake na nyusi zake zikawekwa
Wala usiogope Hiyo ni picha ya kuchora tu, hakuna yakuwekewa yakatobolewa na matundu yake na nyusi zake zikawekwa