Usiogope tena kununu vifaa vya ujenzi buguruni...mkombozi amefika.

Usiogope tena kununu vifaa vya ujenzi buguruni...mkombozi amefika.

kasuku mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Posts
321
Reaction score
94
Habari wana jamii forum!
Mimi ni kijana ninaefanya biashara zangu maeneo ya buguruni hasa bizaa na vifaa vya ujeniz kama:
*mbao
*misumali
*mabati
*cement
*mirunda
*gypsum
kwa wale wanao hitaji vifaa hivi kwa wingi wowote tupo buguruni wasiliana nami tufanye biashara pasipo madalali mzigo ni moja kwa moja na bei za duka pasipo kuiba futi wala ulanguzi wowote mnakaribishwa.
 
Buguruni tena maeneo ya Tazara kama unaenda kununua hasa mbao unakwenda na calcilator yako pamoja na tape mater yako,otherwise utalizwa mpaka utashangaa.Hakuna mkweli pale hata awe ndugu yako maana wapo pale kiwizi wizi tu
 
Habari wana jamii forum!
Mimi ni kijana ninaefanya biashara zangu maeneo ya buguruni hasa bizaa na vifaa vya ujeniz kama:
*mbao
*misumali
*mabati
*cement
*mirunda
*gypsum
kwa wale wanao hitaji vifaa hivi kwa wingi wowote tupo buguruni wasiliana nami tufanye biashara pasipo madalali mzigo ni moja kwa moja na bei za duka pasipo kuiba futi wala ulanguzi wowote mnakaribishwa.

Kujitofautisha na wao itachukua muda mpaka uje ushuhuda kwa ambao watakuwa wamepata services toka kwako.
 
Kujitofautisha na wao itachukua muda mpaka uje ushuhuda kwa ambao watakuwa wamepata services toka kwako.

wewe unaweza ukawa wa kwanza na mfano wa ushuhuda huu ila kwa anaeitaji ani PM....mimi nahitaji kufanya biashara sio ujanja ujanja wa mjini!mnakaribishwa sana!
 
buguruni hihii ya kimboka,tazara,kwa mama wahenga au mwalimu hardware au sheli? hujakamata mti hapo,as long as izo ishi nimepiga sanaaaa.labda uwe ndio mwenye mali au duka mwenyewe,ila kama ni lumpeni tu hunikamati.
 
buguruni hihii ya kimboka,tazara,kwa mama wahenga au mwalimu hardware au sheli? hujakamata mti hapo,as long as izo ishi nimepiga sanaaaa.labda uwe ndio mwenye mali au duka mwenyewe,ila kama ni lumpeni tu hunikamati.

bati ni kwa bei ya kiwanda me ni agent na mbao pia me napata moja kwa moja na sio mtu wa kat..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom