Usioe, Fanya haya uishi kama peponi

Usioe, Fanya haya uishi kama peponi

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,398
Reaction score
9,238
Wanawake kwa wanaume watagawa utamu wao wakati wowote kwa mtu yeyote wamtakae..Basi nawe kijana nenda uitazame mbuye kama kijiko cha mama ntilie. Ambacho mwenzako akimaliza kula kinaoshwa nawew unatumia..

Kamwe usifikirie kujimilikisha uchi mweusi wa binadamu mwenzako mwenye uhuru wake kwa kigezo cha ndoa au mahusiano ni ulofa na upungufu wa akili.

Tafuta kigoli swafi , Kisha kitufue na ujipatie mrithi kutoka katika nyuchi zake tepetepe..

Baada ya hapo jikite katika kuhangaikie ugali wako , huku ukijitafunia mbuye mchanganyiko pasipo kupatwa na hisia pale zitakapokukimbia.
 
Haya mambo wanafanya watu wenye low IQ na vijana wanaojitafuta.

Ukitaka mafanikio achana na kuingiza mb@0 yako kila tobo au kufungulia kila mwanaume nyuchi yako....

Ni kupoteza energy,muda, pesa, heshima ambayo inapelekea kuwa na maisha ya hovyo huko mbeleni.
A real man hawezi fanya huo upuuzi.
 
Kweli kaka hayo usemayo, mana vijana wengine huangaika kinoma mijini humu na mimama ya kikubwa
 
Wanawake kwa wanaume watagawa utamu wao wakati wowote kwa mtu yeyote wamtakae..Basi nawe kijana nenda uitazame mbuye kama kijiko cha mama ntilie. Ambacho mwenzako akimaliza kula kinaoshwa nawew unatumia..

Kamwe usifikirie kujimilikisha uchi mweusi wa binadamu mwenzako mwenye uhuru wake kwa kigezo cha ndoa au mahusiano ni ulofa na upungufu wa akili.

Tafuta kigoli swafi , Kisha kitufue na ujipatie mrithi kutoka katika nyuchi zake tepetepe..

Baada ya hapo jikite katika kuhangaikie ugali wako , huku ukijitafunia mbuye mchanganyiko pasipo kupatwa na hisia pale zitakapokukimbia.
Zimewakost wengi usidhani Mbunye zimeanza Leo, zilikuwepo tangu kabla Yesu hajazaliwa Acha ulimbukeni
 
Haya mambo wanafanya watu wenye low IQ na vijana wanaojitafuta.

Ukitaka mafanikio achana na kuingiza mb@0 yako kila tobo au kufungulia kila mwanaume nyuchi yako....

Ni kupoteza energy,muda, pesa, heshima ambayo inapelekea kuwa na maisha ya hovyo huko mbeleni.
A real man hawezi fanya huo upuuzi.
safi sana
 
Maradhi mkuu, lakini kukamua nyuchi kiholela holea kuna kata hela kishenzi.. Nzuri kuwa nayo moja ya uhakika ila napo ngumu kweli kweli, yaani acha tu
Bora uwe nayo Moja ya uhakika japo nayo itagawa sana, ila kuwa na mademu wengi ndo chanzo vijana wa sasa tuna feli maisha huku mabinti wakiendelea kuchanja mbuga
 
Haya mambo wanafanya watu wenye low IQ na vijana wanaojitafuta.

Ukitaka mafanikio achana na kuingiza mb@0 yako kila tobo au kufungulia kila mwanaume nyuchi yako....

Ni kupoteza energy,muda, pesa, heshima ambayo inapelekea kuwa na maisha ya hovyo huko mbeleni.
A real man hawezi fanya huo upuuzi.
Nime shuhudia vijana wenzangu wakifirisika Kwa kulomba mademu huku wakijisifu kifanya umalaya ila mwisho wao haikua mzuri, pata demu Mmoja, wapo sema si tunataka hawa ma slay ndo mana tuna amini hakuna Dem wa mmoja
 
Nime shuhudia vijana wenzangu wakifirisika Kwa kulomba mademu huku wakijisifu kifanya umalaya ila mwisho wao haikua mzuri, pata demu Mmoja, wapo sema si tunataka hawa ma slay ndo mana tuna amini hakuna Dem wa mmoja
Unakuwa na wanawake wengi wa nini yani ni upotezaji wa raslimali tu.

Ni sahii ma slay queen utapoteza nao muda na kuona wanawakw wote hawafai. Tafuta mmoja utakayehangaika naye.
Hamna mafanikio bila kuwa na nidhamu....
 
Back
Top Bottom