USINYOE siku ya kufanya mapenzi uwezekano kuambukizwa ukimwi ni mkubwa sana


Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,005
Likes
6,122
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,005 6,122 280
Hello wapendwa JF
Watu wengi wanatumia Condoms wakati wa mapenzi ambayo ni sawa, pia watu wengi
hufanya mapenzi kwa kunyonyana ambayo kama huna vidonda mdomoni au fizi
zako hazina matatizo ya kutokwa damu, yaani namaanisha mdomo wako uko
salama hata kama utamnyonya ( Oral sex) aliye na ukimwi chances ni ndogo sana ya kuambukizwa
kwa jinsia zote.
Ila watu wengi, wanasahau kuwa siku ya kufanya mapenzi OGOPA kunyoa ukiwa nyumbani unajiandaa kukutana na mwenzi wako au hata wakati wa mapenzi yenyewe kuna watu wananyoana, hata mm nimeshafa fanya haya ila nilikuwa sijui miaka michache iliyopita,
kuna probability/uwezekano mkubwa sana hata ukivaa condom na lazima kuna sehemu utakuwa umejikata, ni ndogo mno kuona au wengine unaweza kuona damu kidogo ukinyoa mavuzi, wakati wa mechi unakuta demu yuko juu madhalani, yaani lazima uambukizwe hasa mwanamke akiwa infected,
waulizeni madktari hili, plse take care, mechi njema na ushindi wa magoli
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
YEAH... ni risk mkuu
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Huu ushauri unawafaa wa dada koz ndio huwa wanajistukia kuwa utamuana ana chaka flani hivi...kwa sie masela poa tu hata kama ukiwa na msitu....................
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,929
Likes
1,889
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,929 1,889 280
Duh! Ungetumia lugha laini kidogo ndugu.. Ikitajwa kavukavu hustua kidogo..anyway ni ushauri mzuri tu...
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Hello wapendwa JF
Watu wengi wanatumia Condoms wakati wa mapenzi ambayo ni sawa, pia watu wengi
hufanya mapenzi kwa kunyonyana ambayo kama huna vidonda mdomoni au fizi
zako hazina matatizo ya kutokwa damu, yaani namaanisha mdomo wako uko
salama hata kama utamnyonya ( Oral sex) aliye na ukimwi chances ni ndogo sana ya kuambukizwa
kwa jinsia zote.
Ila watu wengi, wanasahau kuwa siku ya kufanya mapenzi OGOPA kunyoa ukiwa nyumbani unajiandaa kukutana na mwenzi wako au hata wakati wa mapenzi yenyewe kuna watu wananyoana, hata mm nimeshafa fanya haya ila nilikuwa sijui miaka michache iliyopita,
kuna probability/uwezekano mkubwa sana hata ukivaa condom na lazima kuna sehemu utakuwa umejikata, ni ndogo mno kuona au wengine unaweza kuona damu kidogo ukinyoa mavuzi, wakati wa mechi unakuta demu yuko juu madhalani, yaani lazima uambukizwe hasa mwanamke akiwa infected,
waulizeni madktari hili, plse take care, mechi njema na ushindi wa magoli
ni kweli... si mara ya kwanza nalisikia hili....!!muhimu kuwa makini!!
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
Ni kweli kaka hiyo kitu ipo na haifai kufanya hivyo
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
asante kaka kwa ushauri mzuri..
lakini kuna njia nyingine zaku.................. si lazima ku shave.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,005
Likes
6,122
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,005 6,122 280
YEAH... ni risk mkuu
thanks, ni kama mara 3 we held sminars hapo DICC near PPF tower, posta, Dr alisisitiza sana, he put a lot of emphasis na kutahadharisha sana hili, so watch out, ila hadharani kwenye campaign dhidi ya ukimwi hawasemi na jamii wengi sana hawajui
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,005
Likes
6,122
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,005 6,122 280
asante kaka kwa ushauri mzuri..
lakini kuna njia nyingine zaku.................. si lazima ku shave.
of course una shave, one or more days before sex with ur partner, u will be safe, with condom umevalia at the same time
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Kwa kuwa ni muhimu kabla ya kujamiiana kwa wapenzi kufanya matayarisho mbalimbali, kama kushikana kila kona ya mwili, kubusiana/kunyonyana na baadaye kuingiliana; kuna vipengele vingi vya kuangalia kuepuka kuambukizwa virusi vya UKIMWI na mwenzi wako wakati mnajitayarisha kujamiana au mnajaaminana. Kimojawapo ni kuwa umenyoa ndani ya masaa 72 kabla ya ngono, kuwa na kidonda mdomoni kutokana na kujing'ata ndani ya masaa 48 kabla ya ngono, kuwa na kidonda kwenye vidole hasa vile muhimu, gumba na cha nne. Nawasilisha
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,431
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,431 280
Ignorance and prejudice are fuelling the spread of a preventable disease. World AIDS Day, 1 December is an opportunity for people worldwide to unite in the fight against HIV and AIDS.... t's up to you, me and us to stop the spread of HIV and end prejudice.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Duh! hii thread ni useful!
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Wengine pia hupenda kupima oil kwa kidole kisha wakashika condom na kuivaa bila kuzingatia oil bado iko vidoleni.

Hili nalo limekaeje?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kama mimi mwanamke nimenyoa halafu huyo bwana amebaki na nyasi zake pia itakuwa poa au inabidi wote tusinyoe?
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,005
Likes
6,122
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,005 6,122 280
Kama mimi mwanamke nimenyoa halafu huyo bwana amebaki na nyasi zake pia itakuwa poa au inabidi wote tusinyoe?
yeyote kati yenu atakaye nyoa halafu akawa kajikata kidogo tu, unaweza sione, then maji maji ya shahawa za kike au kiume zikagusa na uwezekano ni mkubwa sana maji maji kuweza kugusa, tayari hatari kubwa, sometimes utasikia mwanmke au mwanaume amenyoa muda si mrefu then akifanya mapenzi yeye bila kujua atakuuambia daah huyu demu/kaka shahawa zake zinawasha leo, ujue ile maji maji imegusa, sasa kama ni muathirika unalo, stay safe 2 to 3 days nyoa, kazi kwenu
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...sawa na tango ukilipitisha kwenye grater, hasara tupu!...

Grating.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,236,592
Members 475,219
Posts 29,263,271