hii kitu nimeweza kuacha namshukuru Mungu,,kingine nilichoweza ni kuacha porn ..sasa anelekea kuacha ku follow upupu wa page za uchi huko insta,,maendeleo ni mazuriAki vile punyeto ni adui mmoja wapo wa maendeleo..
Si adui ni mwokozi Kwa madomo zegeAki vile punyeto ni adui mmoja wapo wa maendeleo..
Huyo Ana nini ?? Hadi mwizi amwibie!!Hahahah mabao kama yale ya simba jana,lazima mwizi umtizame tuu bila kufanya chochote..
Ana punye..Huyo Ana nini ?? Hadi mwizi amwibie!!
ππππππ
Asssstaghafirruu!!!! Youngboyz. !Ana punye..
Mungu azidi kukupigania katika hilo,.hii kitu nimeweza kuacha namshukuru Mungu,,kingine nilichoweza ni kuacha porn ..sasa anelekea kuacha ku follow upupu wa page za uchi huko insta,,maendeleo ni mazuri
Bao 5 hahaha jamaa walijua kuwakojoza asee.. joanah
Alaaaaa
hahahahaaa..yaani atare,,alafu nimekuja gundua ni rahisi sana kumna sa bidada yeyote akupe tamu kuliko kujifariji na mikono,,Mungu azidi kukupigania katika hilo,.
kwani manara nae kajificha??
Kwahiyo sasahiv wadada kama wotee eeh??hahahahaaa..yaani atare,,alafu nimekuja gundua ni rahisi sana kumna sa bidada yeyote akupe tamu kuliko kujifariji na mikono,,
kwani manara nae kajificha??
hahahahaaa,,yupo mmoja huyo anapenda sana navomtia dyudyu,,hahahahaa ,,hua ananiulizia mwenyewe hivi "mbona hujaomba tamu siku tano zote?"....na huyo mwingine ndo kutwa kuni miss,,yaani nasema nilichelewa wapiKwahiyo sasahiv wadada kama wotee eeh??
π π πhahahahaaa,,yupo mmoja huyo anapenda sana navomtia dyudyu,,hahahahaa ,,hua ananiulizia mwenyewe hivi "mbona hujaomba tamu siku tano zote?"....na huyo mwingine ndo kutwa kuni miss,,yaani nasema nilichelewa wapi
ndo ivo,,madem hawataki haraka nambwembwe kwenye uombaji wa papuche...ni kwenda na taratibu ikifika mida wana toa fresh tuuπ π π
Punguza basi mchecheto naww...heeendo ivo,,madem hawataki haraka nambwembwe kwenye uombaji wa papuche...ni kwenda na taratibu ikifika mida wana toa fresh tuu