Usingizi unavyoleta aibu


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
Jamaa mmoja ambaye alikuwa anafanya kazi ya kondakta ndani ya daladala ziendazo pwani alipata aibu ya aina yake
pale alipokuwa ameuchapa usingizi wakati alipokuwa kazini mambo yalikuwa hivi:-

abiria: nirudishie chenji yangu bhana nimefika mlandizi nataka kushuka, pasipo kutambua kuwa kondakta alikuwa amelala
fofofooooooooo huku akiegemea katika mlango mara hoo akashutuka na kuanza kusema

Kondakta: mmhm niache bana mm naona njaa kali wewe si unipe huo ugali alikuwa anaota ndoto mchana kweupe peee
mawazo yake alidhani yuko home kumbe ndani ya daladala jamani

abiria wote waliangua kicheko na ndipo alishtuka na kutema udenda mwaaaaaaaaaaa jamani abiria wote wakawa hoi kwa kicheko kwani kilikuwa kituko cha aina yake jamani haaaaaaaaaa
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 12 135
Angetoa ushuzi ndo ingekuwa balaa zaidi
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
34
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 34 145
Ha ha ha ha aisee hii noma
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587