Usilazimishe akupende, mwache tu aende

Usilazimishe akupende, mwache tu aende

The Genius

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Posts
828
Reaction score
2,110
πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”

Kamwe usiombe ama kulazimisha mtu abaki na wewe kwenye maisha yako kinyume na matakwa yake.

Kumuacha aende kunakufungulia milango ya watu bora zaidi kuja kwako.

Maisha ni mafupi mno kuumizwa na kuchukuliwa kama ni option kila siku. Ni muda mzuri sasa wa kujiwekea nafsi yako kama kipaumbele cha kwanza!!

Maana, ipo siku moja mtu atakuja katika maisha yako na kufanya yale yaliyo sahihi ambayo wengine walishindwa kwako. Siku moja atakuja mtu katika maisha yako ambaye hutakuwa na haja ya kumkumbusha kuwa unampemda.

Atakuja mtu ambaye furaha yake ni kukuona ukiwa kifikra, kiuchumi na kupendeza kimwonekano. Mtu ambaye utamuamini nae kukuamini kwa mambo yote madogo na hata yale makubwa

Atakuja kuwa rafiki, mfariji, mtu wa karibu na partner wa maisha yako ambaye mtashea naye vitu vidogo mpaka vile vikubwa. Msingi usikate tamaa, kuwa na imani, muombe Mungu

Usiyumbishwe na maneno ya kukatisha tamaa. Jitamkie yale yaliyo mema.
πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”πŸ’”
 
pole mkuu ndo maisha.
Wemgine tulivyoamua kuachana tukawa tunajisemea hivyo hivyo ntapata mwingine atafanya nnayotaka..
Ila ndo hivyo kila mtu na bahati yake, nimetoka Misri nmevuka bahari niko Jangwani mwaka wa2 pengine bado miaka 38 nifike nchi ya ahadi yenye maziwa na asali
 
Namuacha anaondoka namroga kabisa afie mbali.
 
pole mkuu ndo maisha.
Wemgine tulivyoamua kuachana tukawa tunajisemea hivyo hivyo ntapata mwingine atafanya nnayotaka..
Ila ndo hivyo kila mtu na bahati yake, nimetoka Misri nmevuka bahari niko Jangwani mwaka wa2 pengine bado miaka 38 nifike nchi ya ahadi yenye maziwa na asali
Heheh mpaka sasa hujapata bora kuliko huyo aliyepita...mwanaume ambaye anafanya unavyotaka hutamweza
Wanawake wanapenda bad boys!
 
pole mkuu ndo maisha.
Wemgine tulivyoamua kuachana tukawa tunajisemea hivyo hivyo ntapata mwingine atafanya nnayotaka..
Ila ndo hivyo kila mtu na bahati yake, nimetoka Misri nmevuka bahari niko Jangwani mwaka wa2 pengine bado miaka 38 nifike nchi ya ahadi yenye maziwa na asali
Una miaka 38? Bado unakumbuka misri?
 
Kinacho tufelisha wengi ni kukosa uvumilivu kutokana na misukumo ya ndani ktk miili yetu hivyo kupelekea kudondokea ktk mikono michafu...UVUMILIVU
 
Back
Top Bottom