Robertus Jacobus
Member
- Apr 6, 2024
- 61
- 61
🌙 SAIKOLOJIA YA JIONI | R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
“Si kila kitu kinahitaji jibu leo.”
Wakati mwingine akili huchoka si kwa sababu ya kazi nyingi tu, bali kwa sababu tunajaribu kutatua kila jambo kwa wakati mmoja.
Jioni inapofika, usilazimishe akili yako kupata majibu ya matatizo yote. Baadhi ya mambo yanahitaji muda, utulivu na mtazamo mpya.
🧠 Ushauri wa kisaikolojia:
Chagua jambo moja linalokusumbua zaidi, jiulize “Ni sehemu gani ya hili ninayoweza kuidhibiti?”
Shughulikia hiyo sehemu na yale ambayo yako nje ya uwezo wako, jifunze kuyaacha kwa muda.
Utulivu wa akili hauimaanishi matatizo yamekwisha; wakati mwingine humaanisha umeacha kuyabeba yote kwa wakati mmoja.
🌿 Pumzisha akili. Kesho endelea.
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Counselling Psychology • Mental Well-being • Psychological Education
“Si kila kitu kinahitaji jibu leo.”
Wakati mwingine akili huchoka si kwa sababu ya kazi nyingi tu, bali kwa sababu tunajaribu kutatua kila jambo kwa wakati mmoja.
Jioni inapofika, usilazimishe akili yako kupata majibu ya matatizo yote. Baadhi ya mambo yanahitaji muda, utulivu na mtazamo mpya.
🧠 Ushauri wa kisaikolojia:
Chagua jambo moja linalokusumbua zaidi, jiulize “Ni sehemu gani ya hili ninayoweza kuidhibiti?”
Shughulikia hiyo sehemu na yale ambayo yako nje ya uwezo wako, jifunze kuyaacha kwa muda.
Utulivu wa akili hauimaanishi matatizo yamekwisha; wakati mwingine humaanisha umeacha kuyabeba yote kwa wakati mmoja.
🌿 Pumzisha akili. Kesho endelea.
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Counselling Psychology • Mental Well-being • Psychological Education