Usikose kupita hapa tafadhali 🙏

Ricky22

Member
Aug 9, 2019
7
45
Mimi ni kijana wa kiume mwenye ambaye miaka 22 imepita tangu kuzaliwa kwangu.
* Ni muhitimu wa chuo ngazi ya diploma kwa masomo ya fizikia na biolojia,,, ila kutokana na eneo nililoko kukosa muamko wa elimu hivyo najikuta nikiwa nimekaa tu bila chochote Cha kufanya walau kujipatia riziki.
*Kwa upande flani naweza sema Kuna watu wengi wanategemea kutoka kwangu pia nami ndo hivyo nimekosa ramani yoyote.
*Wakuu niko tayari kufanya kazi yoyote iliyohalali,,,,, Ntafurahi kusikia kutoka kwenu Watanzania chochote kile chenye lengo la kujenga.
***Mungu awabariki Sana ***
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
35,927
2,000
Mimi ni kijana wa kiume mwenye ambaye miaka 22 imepita tangu kuzaliwa kwangu.
* Ni muhitimu wa chuo ngazi ya diploma kwa masomo ya fizikia na biolojia,,, ila kutokana na eneo nililoko kukosa muamko wa elimu hivyo najikuta nikiwa nimekaa tu bila chochote Cha kufanya walau kujipatia riziki.
*Kwa upande flani naweza sema Kuna watu wengi wanategemea kutoka kwangu pia nami ndo hivyo nimekosa ramani yoyote.
*Wakuu niko tayari kufanya kazi yoyote iliyohalali,,,,, Ntafurahi kusikia kutoka kwenu Watanzania chochote kile chenye lengo la kujenga.
***Mungu awabariki Sana ***
Umehitimu lini chuo?
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,613
2,000
Mimi ni kijana wa kiume mwenye ambaye miaka 22 imepita tangu kuzaliwa kwangu.
* Ni muhitimu wa chuo ngazi ya diploma kwa masomo ya fizikia na biolojia,,, ila kutokana na eneo nililoko kukosa muamko wa elimu hivyo najikuta nikiwa nimekaa tu bila chochote Cha kufanya walau kujipatia riziki.
*Kwa upande flani naweza sema Kuna watu wengi wanategemea kutoka kwangu pia nami ndo hivyo nimekosa ramani yoyote.
*Wakuu niko tayari kufanya kazi yoyote iliyohalali,,,,, Ntafurahi kusikia kutoka kwenu Watanzania chochote kile chenye lengo la kujenga.
***Mungu awabariki Sana ***
tafuta ajira mtandaoni
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
10,701
2,000
Masomo ya Physics na Biology pekee hayakupi ajira bali hukutayarisha kwenda kusomea taaluma fulani ambayo ndiyo inayoweza kukupa ajira. Kwa sasa hivi unachoweza kufanya labda ni kufundisha, kazi ambazo nazo sasa hivi zina ushindani mkubwa sana. Ningekushauri utafute chuo cha kusomea profession fulani, kama Biomedical Engineering, Laboratory Technician, au Research Management na vile vile kwenda nje kabisa ya masomo hayo na kuanza kitu tofauti kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom