Usijaribu hii, ni hatari sana !! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usijaribu hii, ni hatari sana !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mu-Israeli, Oct 16, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Don't try this !!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    hiyo itakua midoli
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,414
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 280
    karibuni! kwenye muendelezo wa show za jf picha duka
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Mamba wa kibisa hao!!!
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kule kwetu Ntwara hicho ni kitoweo njomba. Bhaaa!
     
  6. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hao mamba original, wako kwenye zoo.
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa wanafuga mamba kule Bagamoyo.
     
  8. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sure!,dont try this at home

     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mamba shoga!
     
  10. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakongo wanasema "Nguvu ya mamba kumayi"
     
  11. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This is more Stupidity than braveness. Mnamkumbuka yule jamaa wa Australia "Steve" I think alikua na michezo hii na sikumoja alimuweka mtoto wake mchanga kwenye mdomo wa mamba? Nae siku yake ilipofika akawa kitoweo cha Mamba. These people never learn sometimes!
     
  12. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamaa yangu mmoja huwa anasema shubutu! mamba wa ukweli angekukata shingo veve hope hiyo ni midori 2.
     
  13. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sio photoshop hiyo,ni maonesho ya wachina kama sikosei.
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,868
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Steve hakuuliwa na mamba.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,496
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Acha huko kwa wavivu,nenda ukelewe ukaone vituz mamba anafugiwa kwenye mtungi wa maji ya kunywa.
     
  16. A

    Abuubakar munis Member

    #16
    Nov 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhh mchina noma anatengeneza hadi mamba feki!!
     
Loading...