Hawa watu ni mama huruma kweli kweli!
Miaka yangu yote wakati nasoma Mazengo nilikuwa namgonga mke wa ticha mama mmoja maarufu! Nilikuwa najilia "mitaa" bure kabisa km ujira wa kumgegeda!
Mwingine nilimgonga just easily, aliniita ndani mwake nimsaidie kuchomeka cable heee si akanivutia chumbani kwake nikaishia kumchomekea "dudu" tena alikuwa mke wa judge!
Mi nahsi tatizo ni kukeketwa kwao kunawafanya wawe hivyo!
Halafu hawanaga wivu
kabisaa. Mi nakumbuka nilikua nae mwalimu wa kirangi naenda kwake
tunasex anakuja jamaa natambulishwa ni kaka yake, Yaani jamaa anamoyo
yule nakumbuka siku ile avogonga tukiwa gemuni kabisa demu akavaa haraka
akaenda kumsalimia akataka aonane nami tusalimiane mi kwa aibu nikataka
nipotezee mana nilikua nimesweti mbaya nikatoka hivohivo. Hee baada ya
mwezi naenda kumsalimia nashangaa kunambia ashaolewa na yuleyule jamaa!
Daah nilikua down akanambia tatizo nini? kama ni game atakuja kwangu tu
tutapiga kama kawa. Nikaachana nae.
Ndo kisa cha wao kutafta migegedo design tofauti ili walidhishwe kufikia ogazm!
Fanya uchunguzi utakugundua hilo kwa wagogo,wambulu,warangi,wanyaturu,wakurya,wazigua and the like! wote mama huruma wale!
mkuu mm nimetoa tahadhari na maneno yangu siyo sheria,,ila sitaki kuona mwanaume mwenzangu anagongewa mke,,bora mm nimegongewa mpenzi tu,,,cha ajabu kuna mwanajamii forum humu humu tumeshare nae
yelewiiiiiiiii kweli haya majangathere you are bro,,hauwezi kugundua kirahisi,,kama huyu wangu alikuwa ana mahaba mpaka naogopa,,ilinibidi nifanye umafia kugundua uchafu wake,,,mwanamke kagongwa na wanaume zaidi ya 8
mkuu, umelala na warangi wote mpaka ujue ni wote hawafai?
Watu wa Rukwa ni watulivu......ngoja nisifie dada zangu....heeeeheeee
ahaaaaaa wala sina ugomvi na hilo kabila,,nawapenda sana ndo maana nilitaka kuoa,lakini kilichonitokea ni balaa,,tena member wa humu tumeshare huyo mtu
Aiyaa yayaaaa!!
Sitaki kuamini!
Lols, itafikia wakati kweli watu watashea sana humu, coz nahisi hii inakuwa njia rahisi..
amini au usiamini! lols!
Habarini za usiku wanajf,,kwa kweli nimefika hapa kuwahabarisha wanaume wenzangu,,katika maisha yetu tusifikirie kuoa msichana wa kirangi maana hata umpe kila kitu na umgegede vipi mwisho wa siku atakusaliti tu,,tena siyo na mtu mmoja,,ukiweza tu kuingia nae chumbani msichana wa kirangi basi umeshamgegeda labda ushindwe wewe,,yamenikuta jamani,,sitaki yamkute mwanaume mwenzangu maana kugongewa inauma sana,,,
Kabila ambalo limebaki bila scandal ni Wasukuma tu. Ngoja niende Shinyanga.
Singida sijui kuna nini aisee..afu huwa wanaendesha sana wanaume...esp wale mnaopemda totoz nyeupe