Robertus Jacobus
Member
- Apr 6, 2024
- 61
- 61
SAIKOLOJIA YA JIONI
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Unaweza kuwa unacheka, unaendelea na kazi, unaongea na watu na kuonekana uko sawa—lakini ndani yako kuna jambo ambalo hujalikabili.
🧠 Saikolojia nasihi inatufundisha:
Hisia zinazozuiwa mara kwa mara hazipotei kwa sababu tu tunazipuuza. Kinachosaidia ni kuzitambua, kuzielewa na kuzipa nafasi salama ya kueleweka.
Jioni hii jiulize:
“Ni hisia gani ninayoendelea kuificha kwa sababu sijui namna ya kuikabili?”
Usikimbilie kuibadilisha.
Anza kwa kuitambua.
Kuelewa hisia zako si udhaifu.
Ni hatua ya kwanza ya kujielewa.
Gusa hapa: Figma
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Counselling • Emotional Awareness • Mental Wellness
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
USICHANGANYE KUEPUKA HISIA NA KUZIPONA
Wakati mwingine mtu huonekana mtulivu kwa sababu ameshaanza kukimbia hisia zake, si kwa sababu amezishinda.Unaweza kuwa unacheka, unaendelea na kazi, unaongea na watu na kuonekana uko sawa—lakini ndani yako kuna jambo ambalo hujalikabili.
🧠 Saikolojia nasihi inatufundisha:
Hisia zinazozuiwa mara kwa mara hazipotei kwa sababu tu tunazipuuza. Kinachosaidia ni kuzitambua, kuzielewa na kuzipa nafasi salama ya kueleweka.
Jioni hii jiulize:
“Ni hisia gani ninayoendelea kuificha kwa sababu sijui namna ya kuikabili?”
Usikimbilie kuibadilisha.
Anza kwa kuitambua.
Kuelewa hisia zako si udhaifu.
Ni hatua ya kwanza ya kujielewa.
Gusa hapa: Figma
R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Counselling • Emotional Awareness • Mental Wellness