Saikolojia leo

Saikolojia leo

Joined
Apr 6, 2024
Posts
36
Reaction score
38
🌿 UJUMBE WA LEO | R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST

Usijifanye una nguvu kila wakati — ruhusu moyo wako upumue.


Katika maisha, kuna nyakati tunachoka, tunakata tamaa, tunajisikia kushindwa au tunabeba mambo ambayo hatuyawezi kuyaeleza kwa kila mtu.

Lakini kumbuka: kuwa na siku ngumu hakumaanishi wewe ni mtu dhaifu. Ni sehemu ya uzoefu wa kibinadamu.

đź§  Ushauri wa Kisaikolojia wa Leo:

• Jifunze kutambua hisia zako badala ya kuzikimbia.
• Usijilaumu kupita kiasi kwa makosa ya jana; jifunze kutokana nayo na songa mbele.
• Unapokuwa na msongo wa mawazo, pumzika, pumua kwa utulivu na punguza mambo yasiyo ya lazima.
• Zungumza na mtu unayemwamini unapohisi umelemewa. Kutafuta msaada si udhaifu.
• Jipe huruma kama ambavyo ungempa huruma mtu unayempenda anayepitia wakati mgumu.

Swali la kujitafakari leo:
👉 “Ni jambo gani moja ninahitaji kulikubali, kuliachia au kulifanyia kazi ili niwe na amani zaidi?”

🌱 Kumbuka: Huwezi kudhibiti kila kitu kinachotokea katika maisha yako, lakini unaweza kujifunza namna ya kuitikia hali hizo kwa utulivu, kujitambua na kujiheshimu.

R.J. COUNSELLING
Psychological Support • Counselling • Personal Growth

🎙️ ROBERT JAMES PODCAST
Maisha • Saikolojia • Changamoto • Mtazamo Chanya wa Maisha

đź’¬ Usibebe kila kitu peke yako. Kuongea ni sehemu ya kupona.
 
🌙 UJUMBE WA JIONI | R.J. COUNSELLING

Usibebe kila kitu moyoni kabla hujalala.


Jioni ni wakati mzuri wa kuupumzisha mwili na akili. Kama leo umepitia changamoto, umekosea, umeumizwa au mambo hayakwenda kama ulivyotarajia, usijilaumu kupita kiasi.

đź§  Kisaikolojia, kujipa muda wa kupumzika na kujitafakari kwa huruma kunaweza kukusaidia kupunguza msongo wa mawazo na kuanza kesho ukiwa na mtazamo mpya.

Jiambie:
“Nimefanya nilichoweza leo. Kesho ni nafasi nyingine ya kujaribu tena.”

🌿 Jipe nafasi ya kupumua.
🌿 Kubali hisia zako.
🌿 Jisamehe kwa makosa ya leo.
🌿 Pumzika bila kujihukumu.

Usiku mwema kutoka R.J. COUNSELLING.
Psychological Support • Counselling • Personal Growth
 
🌿 UJUMBE WA LEO | R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST

Usijilazimishe kuwa na nguvu kila wakati.


Kisaikolojia, ni muhimu kutambua kwamba kuchoka, kuwa na huzuni, kuwa na wasiwasi au kupitia kipindi kigumu hakumaanishi kwamba umeshindwa. Ni sehemu ya uzoefu wa maisha.

Leo, jipe nafasi ya:
• Kukubali hisia zako bila kujihukumu.
• Kupumzika unapohisi umechoka.
• Kuzungumza na mtu unayemwamini unapohitaji msaada.
• Kujikumbusha kwamba changamoto za leo si lazima ziwe hadithi ya maisha yako yote.

đź’ˇ Ushauri: Usibebe kila kitu peke yako. Kutafuta msaada wa kitaalamu ni hatua ya kujitunza, si udhaifu.

R.J. COUNSELLING & ROBERT JAMES PODCAST
Psychological Support • Counselling • Personal Growth
 
Back
Top Bottom