Ushoga wa mwendokasi

Dah! Mpaka kichefuchefu .. Sijui hii dunia ina laana gani jjaman
 
Ehh Mwenye Enzi Mungu nakuomba uwaangamize kwa tufani la moto mashoga wote duniani asibaki hata mmoja! Kama ulivyo teketeza Sodoma na Gomora ukateketeze roho zao sasa. .katika jina la Yahushua ha Mashaic. .Amen RA
 
Duuuuuu [emoji23] [emoji23] [emoji23] brother Hana hata shaka tena anawafahamu
 
Hao watu mbona huko dar inaonyesha wanaongezeka kwa kasi malezi gani mnawalea hao vijana wenu?

-Nyerere-
Kumbuka Dar haina mwenyewe 98% ni wahamiaji kutoka mikoani so, uc generalise kwa watu wa Dar..! Wengi wa mashoga ni wahamiaji kutoka mikoani.
 
Bwana makonda aliapa kula nao sahani moja, sijui imekuwaje
 
Haya mambo yapo toka ianze kuwepo dhambi unachotakiwa wewe jilinde usitende dhambi sio kuwaombea laana. Hawa hawawezi kwisha milele, hadi dhambi itakapokwisha. Wanafiki nyie mnaangalia ushoga kama dhambi kuu, mnaacha ulevi, sigara, uzinzi, uasherati, wizi, uuaji, chuki, fitina nk pumbavu kabisa. Nawauliza hivi mnaijua raha ya kufilwa, kama huijui nyamaza, ni sawa sawa na ukiisha onja cocaine, bora mambo haya usiyajue wewe. Hivi hujiulizi dume zima linakuja hadharani na kutangaza linafirwa, halioni aibu, sijui kuna nini katika starehe hiyo.
 
Ndugu wewe ni shoga?

-Nyerere-
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…