Ushiriki wa JK kampeni za Igunga


G

Gamba Jipya

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
401
Likes
0
Points
0
Age
37
G

Gamba Jipya

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
401 0 0
Tumeona wenyekiti wa vyama vyenye ushawishi mkubwa vya CDM na CUF kupeleka wenyeviti wao katika kampeni za ubunge jimbo la Igunga zinazoendelea hivi sasa.

Kutokana na tathmini na taarifa kadhaa za kiutafiti imebainika kuwa vyama vyenye ushawishi mkubwa jimboni hapo ni CCM na CDM na ijulikane kuwa mnano tarehe 25 ya mwezi huu CDM wanampango wa kuingiza silaha zao za mwisho za maangamizo kama vile, Sugu,Wenje,Mnyika,Mdee,Kiwia,Lema n.k hawa ni watu wenye ushawishi mkubwa sana kwa vijana kitu ambacho CCM hatuna vijana wenye ushawishi wa kiasi hiki,

Je ni wakati muafaka sasa wa mwenyekiti wetu ambaye ni mtu mwenye ushawishi mkubwa kwa vijana na wazee kuingia Igunga na kumalizia mashambulizi, wasawasi wangu ni pale matokeo ya uchaguzi yakaonekana tumeangushwa je umaarufu wa mwenyekiti wetu na chama kwa ujumla utakuwa kwenye hali gani.

Je ni wakati muhimu sasa wa kuomba nguvu za mwenyekiti?
 
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Y

Yetuwote

Senior Member
Joined Jul 22, 2010
194 0 0
Tumeona wenyekiti wa vyama vyenye ushawishi mkubwa vya CDM na CUF kupeleka wenyeviti wao katika kampeni za ubunge jimbo la Igunga zinazoendelea hivi sasa.

Kutokana na tathmini na taarifa kadhaa za kiutafiti imebainika kuwa vyama vyenye ushawishi mkubwa jimboni hapo ni CCM na CDM na ijulikane kuwa mnano tarehe 25 ya mwezi huu CDM wanampango wa kuingiza silaha zao za mwisho za maangamizo kama vile, Sugu,Wenje,Mnyika,Mdee,Kiwia,Lema n.k hawa ni watu wenye ushawishi mkubwa sana kwa vijana kitu ambacho CCM hatuna vijana wenye ushawishi wa kiasi hiki,

Je ni wakati muafaka sasa wa mwenyekiti wetu ambaye ni mtu mwenye ushawishi mkubwa kwa vijana na wazee kuingia Igunga na kumalizia mashambulizi, wasawasi wangu ni pale matokeo ya uchaguzi yakaonekana tumeangushwa je umaarufu wa mwenyekiti wetu na chama kwa ujumla utakuwa kwenye hali gani.

Je ni wakati muhimu sasa wa kuomba nguvu za mwenyekiti?
Hata saidia. Siku hizi hana mvuto, hana ushawishi.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
Mwenyekiti wenu anajua kuwa hakushinda uchaguzi wa 2010. Self confidence imemwishia kabisa. Nitashangaa akitinga Igunga.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,459
Likes
186
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,459 186 160
Mkuu mwenyekiti ndio kwanza kenda za New York kujipoza...Mwenzake Karzai wa Afghanstan karudi nyumbani baada ya rais wa zamani kuuawa, kaahirisha kabisa mkutano wa UN hali JK watu zaidi ya 1000 wamekufa maji hakwenda hata Pemba kuwapa pole kaishia Unguja mara huyooo New York - siku ya maombolezi Pemba katuma wajumbe.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Hata saidia. Siku hizi hana mvuto, hana ushawishi.
Kikwete ni mjanja sana kitu chochote ambacho anaamini ataumbuka hagusi, kwa mfano wakati alipoombwa ashiriki midaharo wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu alikataa katakata kwasababu anaufahamu uwezo wake vizuri sana tena tokea anasoma chuo, yanini akubali kutwangwa maswali na watu ambao anaamini kabisa wako juu sana kifikra si ni kujiumbua tuu? Kwasasa kikwete anaweza kuwa ni Rais asiye na mvuto kuliko Rais yeyote kwa Africa unategemea anaweza kujitokeza mbele za watu kumnadi mtu? au unadhani chama kilikosea kumtuma Mkapa aende Igunga.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,428
Likes
3,009
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,428 3,009 280
hawezi kwenda igunga, labda tusubiri
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Nape mwenyewe anawapelekesha mputa huyo mwenyekiti si atawainamisha magwanda kabisa
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,428
Likes
3,009
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,428 3,009 280
Mkuu mwenyekiti ndio kwanza kenda za New York kujipoza...Mwenzake Karzai wa Afghanstan karudi nyumbani baada ya rais wa zamani kuuawa, kaahirisha kabisa mkutano wa UN hali JK watu zaidi ya 1000 wamekufa maji hakwenda hata Pemba kuwapa pole kaishia Unguja mara huyooo New York - siku ya maombolezi Pemba katuma wajumbe.
nasikia ana hisa kwenye meli ile kam sio return kutokana na biashara za meli ile
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
Nape mwenyewe anawapelekesha mputa huyo mwenyekiti si atawainamisha magwanda kabisa
Mwita25 mambo vip?mbona leo unatumia id hii au baada ya kujibu uharo sakata la dc igunga na kuumbuka?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,682
Likes
1,209
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,682 1,209 280
Uchaguzi mdogo huo...hatuhitaji nyundo kuua mende..
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
SAMAHANI WANDUGU
HIVI NI KWELI MKEE WA rz 1 KAPEWA MKOPO NA BODI YA MIKOPO YA MAVYUO KUSOMA SHAHADA YA MAHUSIANO????????????
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Tumeona wenyekiti wa vyama vyenye ushawishi mkubwa vya CDM na CUF kupeleka wenyeviti wao katika kampeni za ubunge jimbo la Igunga zinazoendelea hivi sasa.

Kutokana na tathmini na taarifa kadhaa za kiutafiti imebainika kuwa vyama vyenye ushawishi mkubwa jimboni hapo ni CCM na CDM na ijulikane kuwa mnano tarehe 25 ya mwezi huu CDM wanampango wa kuingiza silaha zao za mwisho za maangamizo kama vile, Sugu,Wenje,Mnyika,Mdee,Kiwia,Lema n.k hawa ni watu wenye ushawishi mkubwa sana kwa vijana kitu ambacho CCM hatuna vijana wenye ushawishi wa kiasi hiki,

Je ni wakati muafaka sasa wa mwenyekiti wetu ambaye ni mtu mwenye ushawishi mkubwa kwa vijana na wazee kuingia Igunga na kumalizia mashambulizi, wasawasi wangu ni pale matokeo ya uchaguzi yakaonekana tumeangushwa je umaarufu wa mwenyekiti wetu na chama kwa ujumla utakuwa kwenye hali gani.

Je ni wakati muhimu sasa wa kuomba nguvu za mwenyekiti?
Kuomba nguvu gani: Labda nguvu za giza. Oh! nimesahau kidogo lakini nguvu hiyo iliisha-expire maana nabii wake shehe 'hayahaya' alishajisalimisha kwa mola wake.

Kama ni mwenyekiti sijui ni kiti gani, maana yeye hana muda wa kukikalia anazunguka juu juu kama mbayuwayu.
Ushawishi wake wa ahadi lukuki zisizotekelezeka kuanzia 2005 watu walishamstukia.
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,149
Likes
2,593
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,149 2,593 280
Je ni wakati muafaka sasa wa mwenyekiti wetu ambaye ni mtu mwenye ushawishi mkubwa kwa vijana na wazee kuingia Igunga na kumalizia mashambulizi, wasiwasi wangu ni pale matokeo ya uchaguzi yakaonekana tumeangushwa je umaarufu wa mwenyekiti wetu na chama kwa ujumla utakuwa kwenye hali gani.

Je ni wakati muhimu sasa wa kuomba nguvu za mwenyekiti?
Hapo kwenye RED ndipo panaponitia wasiwasi mkubwa...
Nadhani utakuwa umetumia tafiti zilizomuingiza Mukama
kwenye nafasi aliyopo sasa ya Ukatibu Mkuu!...
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,233
Likes
7,698
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,233 7,698 280
Anaogopa kuanguka jukwaani hivi sasa ule ugonjwa umerudi kwa kasi ya ajabu,akiona watu wengi anaanguka.
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
Nape mwenyewe anawapelekesha mputa huyo mwenyekiti si atawainamisha magwanda kabisa
Hii CCJ magamba waliingizwa mkenge na wenyewe wameuvagaa, Wilson kampiga stop Igunga, inahuuuuu..
 
Kelvin X

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
999
Likes
766
Points
180
Kelvin X

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
999 766 180
naona kitu kwenye thread yako ambacho labda na nyie wote mnakiona, its time(katiba mpya kama kweli itakuwepo), raisi asiwe mwenyekiti wa chama. sasa kampeni tena wakati huo umeme bado haujashughulikiwa? nitapata wasiwasi kama raisi wangu ataacha majukumu ya msingi na kumpigia kampeni mgombea ambae kura yake haibatilishi wingi wa zile ndiyooooooooo bungeni, atlest kwa izo four years
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
JK anaweza kwenda Igunga kwa sababu ni mwoga sana mbele ya mafisadi. Watamtisha kwa kuleta tena ule mkakati wa kutenganisha kofia. Ata-capitulate tu. Mtaona.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
JK akienda Igunga, basi Kamanda Marando naye apelekwe ili akamfinyange vizuri katika ufisadi wa EPA. JK atajuta sana.
 

Forum statistics

Threads 1,239,066
Members 476,371
Posts 29,341,147