Ushawahi kula supu ya mapupu....?

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
36,770
2,000
 

madiya85

JF-Expert Member
Mar 5, 2013
282
195
kama ni mnywaji wa pombe za kienyeji hasa gongo hapo ndo mwake inaondoa hang over haraka.
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,290
2,000
aisee nilikuwa naipiga hii kitu enzi hizo pale uwanja wa shule ya uhuru bus stand now benjamini mkapa high school in early 1990s ilikuwa sh 20
 

Mwanyasi

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
7,911
2,000
Kwani hii haipatikani siku hizi maana naona kila member anasema enzi hizo
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,098
2,000
Kwa mlioko DSM pale mbagala rangi 3 kwenye kona ya kwenda charambe ya zamani kila jioni zinapatikana supu za kila aina..kuanzia hii ya mapupu,ngozi,hashua za mbuzi nk..vitafunwa pia vinapatikana..km chapati nk..(nimeona niwapigie promo wale mama zangu wajasiriamali)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom