Ushauri wenu tafadhali


L

LAKI

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
15
L

LAKI

Member
Joined Jun 12, 2013
95 6 15
Mimi ni msichana wa miaka 27, sijawahi kushiriki tendo la ndoa maisha yangu( am a virgin), sasa nimeanza mahusiano ya mapenz na tunapendana sana na mwenzangu. Tatizo sijui nina nini maana mara nyingi tukitofautiana mwisho mimi ndo naonekana nina makosa, naumia sana ninavymkosea kila mara na kwa upendo wake wa dhati ananisamehe, naombeni ushauri wenu nahisi kama kuna uwalakini kwenye haya mahusiano, may be ikitokea amekosea nifanyeje nisikasirike maan nina hasira sana.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Ukikasirika usifiche hisia zake ....ukijificha utakuwa mtumwa wa mapenzi na hatokuheshimu
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
mmmmmmh
we lazima utakuwa unatumia ile philosophy kill the driver save the engine
au mbuzi amehusika hapo.
Maana juzi tulikuwa na kikao kaka yangu demu wake kaolewa zenji bikra sasa tukamuuliza vipi bro wewe cyo ridhiki haiwezekani awe anashinda kwako more than week rum aolewe bikra.
Ufukunyuku bibie anti yake kamuwekea ya mbuzi.
HII NI KARNE YA SAYANSI NA TEKNOLOJIA
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Mimi ni msichana wa miaka 27, sijawahi kushiriki tendo la ndoa maisha yangu( am a virgin), sasa nimeanza mahusiano ya mapenz na tunapendana sana na mwenzangu. Tatizo sijui nina nini maana mara nyingi tukitofautiana mwisho mimi ndo naonekana nina makosa, naumia sana ninavymkosea kila mara na kwa upendo wake wa dhati ananisamehe, naombeni ushauri wenu nahisi kama kuna uwalakini kwenye haya mahusiano, may be ikitokea amekosea nifanyeje nisikasirike maan nina hasira sana.
Sijaona uhusiano wa bikira na kugombana na mpenzi wako.
Lakini ukishakuwa na miaka zaidi ya 18 wewe ni mwanamke uwe na bikira au usiwe nayo. usichana ni kutokomaa na kujitambua of which who knows labda unafit hivyo vigezo. Mimi nikiitwa msichana naona kama ni tusi na sio sifa.

pamoja na yote hongera kwa kutunza hiyo bikira yako, natumaini utaendelea kuitunza mpaka siku ya ndoa; subiri PM za kutosha humu now that they know you are a virgin na mpenzi wako mnagombana. Good luck in picking, huenda ukapata wa maana.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Sijaona uhusiano wa bikira na kugombana na mpenzi wako.
Lakini ukishakuwa na miaka zaidi ya 18 wewe ni mwanamke uwe na bikira au usiwe nayo. usichana ni kutokomaa na kujitambua of which who knows labda unafit hivyo vigezo. Mimi nikiitwa msichana naona kama ni tusi na sio sifa.

pamoja na yote hongera kwa kutunza hiyo bikira yako, natumaini utaendelea kuitunza mpaka siku ya ndoa; subiri PM za kutosha humu now that they know you are a virgin na mpenzi wako mnagombana. Good luck in picking, huenda ukapata wa maana.
like like
am using mobile version pokea hizo
 
L

LAKI

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
15
L

LAKI

Member
Joined Jun 12, 2013
95 6 15
Ukikasirika usifiche hisia zake ....ukijificha utakuwa mtumwa wa mapenzi na hatokuheshimu
Asante madam, hua sipretend nikikasirika, anajua kabisa nimekesirika na anaomba msamaha, ila mimi nashindwa kuwa na moyo wa kusamehe haraka na kusahau, sas hiyo hali inatukosesha amani kila mara, wakati akinikosea siwezi kumwambia hapa umenikwaza nabak nikiumia tu moyoni, hii hali inanitesa sana
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Mimi ni msichana wa miaka 27, sijawahi kushiriki tendo la ndoa maisha yangu( am a virgin), sasa nimeanza mahusiano ya mapenz na tunapendana sana na mwenzangu. Tatizo sijui nina nini maana mara nyingi tukitofautiana mwisho mimi ndo naonekana nina makosa, naumia sana ninavymkosea kila mara na kwa upendo wake wa dhati ananisamehe, naombeni ushauri wenu nahisi kama kuna uwalakini kwenye haya mahusiano, may be ikitokea amekosea nifanyeje nisikasirike maan nina hasira sana.
Sioni uhusiano wa bikra yako na mahusiano yako,hujatuambia huwa mnatofautiana nini na huwa unakosea nini,hebu funguka usaidiwe ushauri.
Du!Sikuwa najua mpaka sasa bikra ni sifa siku hizi Tanzania,nimezoea kuona jambo hili Swaziland kwa Mswati.
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Labda hamjaendana.
Kuna ambao sio bikra na wanaonekana na makosa pia.
Kuna wenye zaidi ya 27 hawana bikra lakini wana uhusiano mzuri.
Kwa hiyo tulia tu hakuna kukosa makosa ktk mahusiano.
^^
 
L

LAKI

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
15
L

LAKI

Member
Joined Jun 12, 2013
95 6 15
mmmmmmh
we lazima utakuwa unatumia ile philosophy kill the driver save the engine
au mbuzi amehusika hapo.
Maana juzi tulikuwa na kikao kaka yangu demu wake kaolewa zenji bikra sasa tukamuuliza vipi bro wewe cyo ridhiki haiwezekani awe anashinda kwako more than week rum aolewe bikra.
Ufukunyuku bibie anti yake kamuwekea ya mbuzi.
HII NI KARNE YA SAYANSI NA TEKNOLOJIA
Thanks but what am saying is really true, I was very very busy with my studies and now I decided to start a r/ship,
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Mimi ni msichana wa miaka 27, sijawahi kushiriki tendo la ndoa maisha yangu( am a virgin), sasa nimeanza mahusiano ya mapenz na tunapendana sana na mwenzangu. Tatizo sijui nina nini maana mara nyingi tukitofautiana mwisho mimi ndo naonekana nina makosa, naumia sana ninavymkosea kila mara na kwa upendo wake wa dhati ananisamehe, naombeni ushauri wenu nahisi kama kuna uwalakini kwenye haya mahusiano, may be ikitokea amekosea nifanyeje nisikasirike maan nina hasira sana.
Kwanza hongera sana kwa kutunza ubikira wako maana wasichana wengi wa siku hizi wanaruhusu kuondolewa bikira zao kabla ya ndoa jambo ambalo liko kinyume na maandiko matakatifu.Pili hakikisha mtu asikuguse mpaka utakapofunga ndoa maana mwanaume yoyote atakayevumilia atapokukuta na ubikira wako atafurahi kukuvumilia hivyo una haki ya kuwaambia wasubiri maana ubikira unao.Endelea kumuomba Mungu kama kweli huyo uliye naye sasa ndiyo mume atakuonyesha wala usilazimishe mambo Mungu ndiye atakayekuletea mume bora.Akitaka kuonja kabla ya ndoa piga chini kwani atakuwa hakufai wa kufanana na wewe atakuja.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,623
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,623 280
LAKI si pesa, hasira zako zinasababishwa na lundo la ukame ulilojilimbikizia.
Hebu mpe mamboz utaona hasira zikiyeyuka
Mimi ni msichana wa miaka 27, sijawahi kushiriki tendo la ndoa maisha yangu( am a virgin), sasa nimeanza mahusiano ya mapenz na tunapendana sana na mwenzangu. Tatizo sijui nina nini maana mara nyingi tukitofautiana mwisho mimi ndo naonekana nina makosa, naumia sana ninavymkosea kila mara na kwa upendo wake wa dhati ananisamehe, naombeni ushauri wenu nahisi kama kuna uwalakini kwenye haya mahusiano, may be ikitokea amekosea nifanyeje nisikasirike maan nina hasira sana.
 
Last edited by a moderator:
L

LAKI

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
15
L

LAKI

Member
Joined Jun 12, 2013
95 6 15
LAKI si pesa, hasira zako zinasababishwa na lundo la ukame ulilojilimbikizia.
Hebu mpe mamboz utaona hasira zikiyeyuka
No, laki sio hela ni jina tu. Sipo tayar kufanya mambos kabla ya ndoa kwani nimejodhatiti kweli na namshukuru Mungu nimejitunza mpaka hapa nilipo. naomba ushauri mwingine tafadhal. thanks
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Kwanini ulianza kwa kusema you are a virgin?
unahisi wewe kua virgin ndio chanzo cha matatizo?
 
L

LAKI

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
15
L

LAKI

Member
Joined Jun 12, 2013
95 6 15
Kwanza hongera sana kwa kutunza ubikira wako maana wasichana wengi wa siku hizi wanaruhusu kuondolewa bikira zao kabla ya ndoa jambo ambalo liko kinyume na maandiko matakatifu.Pili hakikisha mtu asikuguse mpaka utakapofunga ndoa maana mwanaume yoyote atakayevumilia atapokukuta na ubikira wako atafurahi kukuvumilia hivyo una haki ya kuwaambia wasubiri maana ubikira unao.Endelea kumuomba Mungu kama kweli huyo uliye naye sasa ndiyo mume atakuonyesha wala usilazimishe mambo Mungu ndiye atakayekuletea mume bora.Akitaka kuonja kabla ya ndoa piga chini kwani atakuwa hakufai wa kufanana na wewe atakuja.
Asante sana kwa ushauri wako ntaufanyia kazi, nazidi kumwomba Mungu maana ndo nmeanza mahusiano hivyo ni mgeni kabsa kweny hii sector.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,147
Likes
28,213
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,147 28,213 280
pamoja na yote hongera kwa kutunza hiyo bikira yako, natumaini utaendelea kuitunza mpaka siku ya ndoa; subiri PM za kutosha humu now that they know you are a virgin na mpenzi wako mnagombana. Good luck in picking, huenda ukapata wa maana.[/QUOTE]

Nimefurahishwa na kipengele hiki cha mwisho
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Asante sana kwa ushauri wako ntaufanyia kazi, nazidi kumwomba Mungu maana ndo nmeanza mahusiano hivyo ni mgeni kabsa kweny hii sector.
Kwahio hao wote waliokupa ushauri hujawaona au ni kukimbia maswali mengine?

Elezea uhusiano wa hii mada yako na bikira yako.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,848
Likes
15,348
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,848 15,348 280
Labda bikira ya Kabaang
 
Last edited by a moderator:
L

LAKI

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
95
Likes
6
Points
15
L

LAKI

Member
Joined Jun 12, 2013
95 6 15
Kwanini ulianza kwa kusema you are a virgin?
unahisi wewe kua virgin ndio chanzo cha matatizo?
I didn't mean that, virgin nemsema kwa kuwa sijawahi kuwa na mahusiano yyte, its my first time and my planning is to have a marriage before sex, your advise plz
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Hebu kaitoe hiyo bikira hata kwa kisu
Inakudumaza akili, mama mzima unabehave like 13?
Miaka 27 ni mtu unafaa hata kuwa kiognozi wa nchi wewe unashikilia bikra mbele kama ngao ya taifa?

Kwa ufupi, wala humkosei huyo bf wako, ni yeye anakukosea, afu ukianza kulalamika ana-play victim, na kwa sababu hujielewi unadhani unamkosea.

Grow up Woman!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,438
Likes
3,514
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,438 3,514 280
Mruhusu aitoe hiyo bikra. Mapenzi yenu yatakuwa ya Amani.


Mwanamke kabla hujamgonga anasumbua sana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989