Malafyale
Platinum Member
- Aug 11, 2008
- 13,913
- 11,327
Mifumo ipi ya kupenda nibadilishe? Tena mbona watu hauniambia nipo complicated, hata hawa wanaume Hadi kuwakubali ilichukua muda the first one ilichukua Kama miez minne huyu mwingine mwaka mzima we were just normal friends , may be sikumpa uhuru anaoutaka na nilikuwa nafanya hivyo for purpose cuz he was not my hubby yet! Mfano kulala kwake may be ndio maana akaenda kwa huyo mwingine
Mwanamme hawezi kubaki kama unampimia papuchi dada!Muache mwanamme apige saa na muda anayotaka!
Jirekebishe kwa hilo utampata mwingine soon!Siwezi kuja kwako kama nataka angalau nipige tutatu wewe unanipa kamoja wakati mtaa wa kati tu hapo kupiga tu nne ni guarantee!!
Mm nipo available ukizingatia nilicho shauri