Ushauri: Wanaume ninaowapenda ghafla wanatoweka

Ushauri: Wanaume ninaowapenda ghafla wanatoweka

I just love u darling. Unaonekana una mapenzi ya dhati, sio mbinafsi na haupo desperate na ndoa. Ninavyojua wasichana wengine wanavyotafuta ndoa, yani hata angesikia boy wake kampa mtu mimba, ni angekomaa tu hadi aolewe. Yani u deserve the best, nahisi hayo unayoyapitia ni mapito tu ya kukufikisha kwenye kumpata ur missing rib. Keep on praying, Mungu atakukutanisha tu na wakufanana na wewe
 
tatizo lenu mnavamia tu waume za watu. sasa hujiulizi wanazaa na wengine wakati wapo na wewe?
 
Kuna maswali najiuliza sielewi inawezekana wote ni hawakuwa serious and they never love me back ila mfano wa kwanza hadi Jana anapiga simu anasema Yale yamepita nimsamehe tu anajisikia Amani kuongea na mimi anapita kikazi atanitafuta mimi ndio sitaki tu kuwa nae karibu he is a married man I have nothing to do with him urafiki wa nini ? Huyu mwingine anasema anajuta nikikaa nae hata hawezi kuongea why me lord? Why the men I luv are pulled away?
 
Jamani unless hujaju kama unatatizo.
kwanza ni kwamba wewe unapenda kwa moyo hupendi akili hivyo kuinyima akili yako nafasi ya kukuchagulia. nafkiri uko desperate sana lkn sio sabb ya wew ekuwa hivyo as bado ni binti na maisha yapo tuu.

nilichowah kujifunza kwenye maisha ni hivi ukiona unapata mitihan kwenye maisha kuna sabb 3 ambazo ziko nyuma yake nazo ni :-
a) ama ni Mungu anakuepusha na jambo kubwa zaid kuliko hilo so mshukuru Mungu kwamba amekuepusha na kubwa na kukupa hilo dogo ambalo anajua waweza kulivuka

b) ama ni majaribu ambayo lazima yawepo na ukweli ni kwamba hakuna jaribu mtu asiloweza kulivuka ama lisilo na mlango wa kutokea

c) ama ni pay back time, kwamba unapata malipizzi this one huwez ukalijustfy but yawezekana kabs wewe uliwah kumuumiza mtu so unajilipizia, ama hao wapenzi wako wanaumiza watu so wale waloumia kwa wao kuskitika maumivu yao unayalipa wewe. etc

lakin pia kuna tofauti kubwa sana kati ya kupenda na kutaman yawezekana kbs katika wote unaokutana nao wewe unapenda lkn wenzio wanakutaman so ikifika muda wao kukujeruh sio ishu.

All in all acha kutumia nguvu katika kupenda tumia akili na Mwombe Mungu sana akufanyie wepesi stop being desperate
 
Mim naona kwanza unapanik sana..punguza hio kitu and relax...then jifunze kufight for wat u Lov...huyo jamaa wa kwanza angekua ashakuoa na mwenyew umeconfess ulimpenda sana...kilichokufanya umuonee huruma huyo dada mwenye mimba yake ni nin....okey next relationship stand for wat u Love na relax kuwa stable relationships zina ups and downs
 
Kuna maswali najiuliza sielewi inawezekana wote ni hawakuwa serious and they never love me back ila mfano wa kwanza hadi Jana anapiga simu anasema Yale yamepita nimsamehe tu anajisikia Amani kuongea na mimi anapita kikazi atanitafuta mimi ndio sitaki tu kuwa nae karibu he is a married man I have nothing to do with him urafiki wa nini ? Huyu mwingine anasema anajuta nikikaa nae hata hawezi kuongea why me lord? Why the men I luv are pulled away?
Let me talk as a man here!kuna kitu kina miss kwako,ningeweza kukujua ningekwambia,sisi wanaume huwa kuna vitu vingi sana tunaangalia kwa mwanamke,labda swali la msingi,wewe kabila gani?
 
switishka

olewa na mwanaume anayekupenda zaidi ya wewe unavyompenda. Huyo hakufai kabisa anza maisha mengine , bahati siyo yako utakuja kujuta. Jana nimekutana na mama mtu mzima katika kupiga stori akaniambia ameachika na enzi hizo kuna wanaume walikuwa wanamfuata sana wamuoa lakini yeye alikuwa na stori kama zako kuwa alikuwa hawapendi. wanaume kama wanne hivi aliwatosa lakini cha kushangaza wote walikuja kuoa wanawake wengine na wanamaisha usipime na kwa sasa wanamwambia unaona ungeolewa na sisi haya yasingekukuta.

Tatizo lako kubwa unachagua "handsome boys".
 
Last edited by a moderator:
switishka

I am happy that you know your problem: attracting wrong guys and pushing away right ones. You have wasted four good years already. Kingereza kigumu sana ngoja niendelee na kiswahili. Hao wanaume wako si kwamba wanabadilika baada ya miaka miwili au mwaka, ila wewe ndo unawagundua katika uhalisia wao baada ya muda kupita. Kabla ya hapo chongo unaita kengeza, au unachukulia mambo flani kirahisi. Mfano huyo uliyesema alikuwa na mtoto alimzaa akiwa shule, mkiwa pamoja akazaa na mwanamke mwingine, ukakaa pembeni amuoe, lakini kaoa mwingine, yule kamtelekeza. Hii ni bahati mbaya kweli? Huyo wa pili mshukuru kwa kukwambia ukweli wake. Chapa lapa haraka, vinginevyo na wewe subiri ubebe mimba.

Kuna kitu kwenye hisia zako kinawavuta hawa mabazazi, na usipokifanyia kazi utampata mwingine na mwingine mpaka uharibikiwe kabisa. Cha msingi anza ku-train mind yako kuwa hutaki tena bazazi maana unaonekana ni msichana mzuri, kwa hiyo unastahili kijana mzuri kama hao unaowakataa. Sitaki kujifanya kigagula kuhoji makuzi yako na vigezo vyako vya "mwanaume sahihi" lakini hapo ulipofika we ndo una maamuzi ya maisha yako.

Huo muda unaopumzika kusubiri bazazi mwingine utakayempenda utumie kujitafakari na kufanya mapinduzi ya kihisia uweze kuwa mtu wa kukubali kupendwa na kuwa na tabia ya kujipa nafasi ya kuwafahamu watu kwa undani badala ya kuwakimbia kwa kuwatoa visababu vidogo dogo na kukimbilia kwenye mikono yenye miiba. Si mchakato rahisi lakini kama kweli unataka kuondokana na tatizo lako basi inama upate cha uvunguni. Kila la heri.
 
Last edited by a moderator:
switishka

Asante kwa kujibu vyema binti kuna maelezo nilikuwa nataka niyapate kutoka kwako maana mazingira ambayo hutukutanisha na wapenzi wetu kwa kiasi fulani hueleza mwenendo wa mahusiano tuliyonayo...

Ukiachana na hilo nafikiri moyo wako umetokea kumpenda sana huyo mwanaume uliyenaye kutokana na mazingira mliyojijengea baina yenu kabla ya kuwa pamoja kama wapenzi...

Binti kuna jambo moja inabidi ujifunze kutoka kwetu wanaume, sisi wanaume tuna namna nyingi za kumtongoza mwanamke na katika njia zote njia pekee ya kuuchota moyo wa mwanamke ni kama hii aliyotumia huyu jamaa uliyenaye 'the office guy'...

Sasa mapenzi ni mkataba na sharti nambari moja la mkataba huu ni UAMINIFU baina ya wapendanao.
Mmojawapo anapofanya USALITI ni wazi kuwa kakiuka mkataba na pasipo kumung'unya maneno ni kwamba hakupendi tena.

Hebu jaribu kutafakari na kujiuliza maswali haya:

1. Mpenzi wako katumia muda gani kumtongoza huyo binti mwingine?
2. Wakati anamtongoza ulidhani alikiri kuwa ana mpenzi (ambaye ni wewe)?
3. Hata kama alitamka kuwa yupo kwa mahusiano, unadhani alikiri kuwa anakupenda sana kwa huyo binti?
4. Kama anakupenda kweli hivi hudhani kuwa dhamira ingemsuta na kuishia tu kwenye tongozo, lakini hakuishia hapo akaendelea hatua inayofuata ya kufanya mapenzi na binti huyo.
5. Je unadhani walifanya tu mapenzi siku moja na binti huyo akanasa mimba?
6. Kama anakupenda kweli ina maana alishindwa hata kutumia kinga ili asije akaukwaa ukimwi ambao mwisho wa siku angelikuambukiza wewe?

Binti lazima utambue kuwa mapenzi si utumwa wa nafsi, mwili wala roho.
 
Last edited by a moderator:
switishka

Dada una ajira?

Pole sana kwa maswahibu, hebu jaribu kubadili mifumo yako ya kupenda kuanzia sasa...

Mtangulize Mungu kwa kila jambo kuanzia leo, ndoa za siku hizi zimejaa kila aina ya qn marks...
 
Last edited by a moderator:
Excel

ni kweli akimtanguliza Mungu atampa mtu sahihi
 
Last edited by a moderator:
Does it really matter? Just asking?

Darling ngoja nikwambie kitu,

Kuna mazingira ambayo wanaume mabazazi (nashukuru miye si mmoja wao) hupenda kuyatumia kwa ajili ya kuwanasa mabinti...

Ukitaka kula tunda si lazima ulifuate gengeni na kwenda linunua, waweza vamia shamba la mtu na kupopoa toka mtini...

Mwisho wa siku yule aliyenunua kwa mangi gengeni na yule aliyepopoa kwenye shamba la jirani wote wamekula tunda...

Wote wametimiza nia ya kula tunda, lakini je yupi kala kihalali?
 
Back
Top Bottom