Ushauri: Wanaume ninaowapenda ghafla wanatoweka

Ushauri: Wanaume ninaowapenda ghafla wanatoweka

switishka

Member
Joined
Sep 2, 2014
Posts
6
Reaction score
3
Habarini wanajamvi.

Niko na stress sana this is the second time in my love life . Naona hiki kitu kinajirudia rudia Katika maisha yangu.

Mara ya kwanza nilikuwa na mahusiano yaliyodumu kwa muda wa miaka miwili na mwanaume we loved each other hadi baadhi ya ndugu zetu ktk familia walikuwa wanajua Kabla hatujaingia hatua nyingine ya kwenda kwa wazazi na kuvikwa Pete ghafla mwanaume akawa amebadilika kidogo baadae nikagundua ana affair na Mtu mwingine tukaachana.

Baadaye akaja na maelezo turudiane kule alikosea ni shetani lakini yule msichana tayari ana ujauzito , mimi nikakataa nikaendelea na maisha yangu .

Hii kitu ilitokea 2010 but hadi sasa huwa ananitafuta na kusema ananikumbuka ameoa now ila siyo yule msichana aliyempa mimba.

Kiukweli nilikuwa nampenda sana ila niliona bora akaishi na huyo msichana mwenye mimba ili mtoto akakae na wazazi wake wote japokuwa niliumia Mungu alinisaidia nikavuka .

Sasa kitu hiko hiko kimenitokea tena sasa uhusiano wa mwaka mmoja mwanaume kampa mimba mdada anasema ananipenda kule kwa mdada wamekuja juu amuoe amechanganyikiwa mimi nimechoka hata sijui nafanyaje I luv him so much .

Huyu mwanaume wa sasa alikuwa na mtoto mmoja alizaaga akiwa shule niliona no problem huyo mmoja haina shida sasa haya yaliyotokea yameniweka ktk wakati mgumu .

Najiuliza kwanini haya mambo yanatokea kwangu mambo yanakuwa impossible !

I have a good heart sipendi kuharibu maisha ya watu wengine I love the guy so much kumuachia huyo mdada naumia .

Kuolewa na kuishi na watoto wawili mama tofauti naona mambo yatakuwa complicated!

Nikiamua ku-let go niolewe na Mtu mwingine naona nitatoka nje ya ndoa kuna wanaume wengine wananipenda but I luv this guy !

Hapa nataka nimuombe Mungu anisaidie nivuke hapa sijui niombe kwa staili gani Mungu anipe mwingine nitakaempenda? Anisaidie nimtoe huyu mwanaume moyoni? Au mtoto asizaliwe naona anajali huyo msichana anasema ana mtoto wake na ndio kinachowaunganisha hata sielewi.
 
Huna msimamo, kama machale hayakudensi kuwa ni kito.bi, olewa. Huyo dada mwingine naye atapata wa kumuoa.

Maboifurendi ni wengi mno, ila waume wachache sana.
 
ndo ulivyopangiwa maisha yako ya mapenzi hapa duniani ..we kubali tu
 
Hio sample ya watu wawili haiwezi kutosha ku-justify kuwa unakimbiwa...

Kuna watu huwa tunakimbiwa zaidi ya mara 4 kwa mwaka lakini bado tuko kwenye gemu mpaka leo, weye ushaanza kukata tamaa kirahisi hivyo??

Punguza kujionea huruma, na welcome kwenye dunia ya ukubwa na wakubwa
 
Duh kweli hiyo ni serious problem! Don't lose hope binti, labda siyo rizik yako, achana na mapenz fasta fanya ki2 kingine.. kama ipo, ipo tyuu one day Yes
 
switishka naomba nikuulize swali hili rahisi tu na lijibu honestly...

Hao wanaume huwa unakutana nao katika mazingira yapi? (shule, njiani, kanisani, msikitini, kweny vilabu vya pombe na starehe)
 
Last edited by a moderator:
Pole sana, do wht ua heart tells you to do. Life must go on.
 
switishka

pole sana dada yangu...nitafute nikusaidie kama hutojali.
 
Sijakata tamaa but am in pain! Kwanini matukio yanafanana toka ilivyotokea Mara ya kwanza 2010 nimekuta na na huyu 2013 ndio niliyempenda hapo katikati sikuwa na affair cuz nilikuwa nakutana na watu sijawapenda na hata sasa wako wengi wanaonipenda but am not in love with them na mimi siwez kuwa na Mtu tu hata Kama simpendi that's my problem !
 
switishka naomba nikuulize swali hili rahisi tu na lijibu honestly...

Hao wanaume huwa unakutana nao katika mazingira yapi? (shule, njiani, kanisani, msikitini, kweny vilabu vya pombe na starehe)
swali zuri wacha tumsubiri ajibu
 
Pole bad thing happen to good people sometyms bt jipe moyo the rite person will come
 
switishka naomba nikuulize swali hili rahisi tu na lijibu honestly...

Hao wanaume huwa unakutana nao katika mazingira yapi? (shule, njiani, kanisani, msikitini, kweny vilabu vya pombe na starehe)
Safi sana asigwa nakukabidhi rasmi #TeamB fomu iliyosainiwa uwe member
Muambie asiwe muoga wa maisha bidada You are so innocent we sio wa kuingia kwenye ndoa na Bazazi ambalo tayari lina watoto wawili tena mama tofauti hiyo tayari ni indicator ya utaakachokipata ukiendelea nae
 
Last edited by a moderator:
Dada You are so lucky... Yaani shukuru Mwenyezimungu anakuonyesha mapemaa aina ya watu unaowatamani kuolewa nao ,wenzako wanadanganywa mwishowe wako kwenye ndoa ndo baba anaanza kukusanya Team yake ya watoto aliozaa huko...outside tena mama tofauti
Hapo sio pa kukaa kambi imeshawaka moto sepa mapema....its too early to give up
Tafuta bwana mwingine kama uwezi nitafute nikuunganishe nao watoto wabichi.... Hawana hata mtoto wa kusingiziwa
 
Wa kwanza ilikuwa chuo , the second one officin sehemu zetu za kazi zipo karibu kuna vitu tuna share na Mara ya kwanza tulionana 2012 tukawa marafiki wa kawaida tunaongea mambo mbali mbali ya maisha we were just friends hata baada ya yeye kutaka tuwe wapenzi nilikataa mi nilikuwa namchukulia Kama rafiki hata sina wazo lolote ilikuwa ngumu kukubali baadae nikaanza kumpenda So deep!
 
switishka
Una bahati Mungu anakuonyesha mapema... Japo umewapenda kua sio type yako
U seem una mapenzi ya dhati ,Endelea kutafuta your king is nearly coming never surrender kwa bazazi
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom