Jidundufila Member Joined Nov 2, 2010 Posts 86 Reaction score 11 Feb 8, 2011 #1 Ndugu wana jamii nashauri wanafunzi watakaopata D mbili kwenye mtihani wa form four waitwe kibonde kama msamiati mpya. Au mnasemaje wadau?
Ndugu wana jamii nashauri wanafunzi watakaopata D mbili kwenye mtihani wa form four waitwe kibonde kama msamiati mpya. Au mnasemaje wadau?
Chipukizi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2009 Posts 4,652 Reaction score 7,139 Feb 8, 2011 #2 Kibonde maana ake ni mteremko sasa wewe unategemea nini?
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,672 Feb 9, 2011 #3 Wewe una D moja eeh? Umejiexclude.
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 9, 2011 #4 Uko sawa kabisa! Tuanze na wewe... KIBONDEEEEEE!