Ushauri wa kibiashara kwa Lulu michael. Nifikishieni


M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,007
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,007 280
Kwanza pole sana Lulu kwa matatizo,

Ila ili upate uhuru wa moyo na nafsi nitakuomba utulize akili umalize time yako urudi nyumbani ili watesi wako wasipate sababu ya kukunanga tena.

Ila sasa Wakati ukiwa huko gerezani, fanya hili:

Wewe ni mtu maarufu na una jina kubwa katika sector ya Sanaa na ulimbwende. Fanya mawasiliano na watu wa hapo gerezani wanaozalisha vifaa mbalimbali na kuviuza huku nje.... Mf: wanatengeneza viatu, mabegi, kofia, makapeti nk.

Tafuta Meneja masoko wako wa huku nje, apeleke brand Huko gerezan na uchague moja ya bidhaa unayotaka kuibrand kwa jina lako, then zalisha na utuletee huku nje..... (Ushauri huu unategemea na namna magereza ya TZ yanavyofanya kazi) but najua hutokosa la Kufanya ukiwa Huko ndani.

Nimeshauri nikirejea namna ambavyo wasanii wa nchi nyingine wanavyotumia time zao za jela Kuandaa project na wakitoka ni mwendo wa kupiga hela tu.....

Rejea: lil wyne, Chris brown, na wengine wengi.....


NB: ushauri huu una hati miliki.
 
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
998
Likes
1,097
Points
180
Age
35
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
998 1,097 180
Hivi jela unapajua or unapasikia mkuu? Yani utumie muda wa serikali (kifungo) kufanya biashara zako binafsi tena kwenye facility ya serikali (gereza)? Acha utani KABISA.

NB: Joseverest don't take it personal bro.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,007
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,007 280
Hivi jela unapajua or unapasikia mkuu? Yani utumie muda wa serikali (kifungo) kufanya biashara zako binafsi tena kwenye facility ya serikali (gereza)? Acha utani KABISA.

NB: Joseverest don't take it personal bro.
Naamini umesoma yote niliyoandika..... Kwanza sijasema afanye yeye na pili nimetoa room kwa wanaohusika na magereza Kufanya kwa mujibu wa kanuni zao.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
114,064
Likes
496,000
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
114,064 496,000 280
Mkuu kwanza kuna kupambana na hali yake.kwa jinsi hali halisi ilivyo hii kitu ni ngumu kutekelezeka. Watanzania tuna wivu sana wasije muua binti wa watu huko gerezani kwa hizo project.

Uraian tu kajizolea maadui tele kisa alikua anavaa nguo nzuri,simu bei mbaya picha matata anapiga
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
14,633
Likes
59,710
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
14,633 59,710 280
Watanzania ni wanafki nakumbuka Kwenye msiba wa Kanumba watu wengi lawama zote kwa Lulu Leo mtoto kawekwa ndani wanamuhurumia .Muacheni mtoto wa watu Kah Wasije wakamzulia lingine picha za kuedit tu zilikuwa zinawatoa povu sembuse hilo ni ngumu.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,007
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,007 280
Watanzania ni wanafki nakumbuka Kwenye msiba wa Kanumba watu wengi lawama zote kwa Lulu Leo mtoto kawekwa ndani wanamuhurumia .Muacheni mtoto wa watu Kah Wasije wakamzulia lingine picha za kuedit tu zilikuwa zinawatoa povu sembuse hilo ni ngumu.
Mkuu umecomment kwa hisia kali sana...... Anyway, ninachojua ni kwamba hata awe na maadui vipi ni lazima afanye kitu maisha yaende. Ni ushauri tu.
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
14,633
Likes
59,710
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
14,633 59,710 280
Mkuu umecomment kwa hisia kali sana...... Anyway, ninachojua ni kwamba hata awe na maadui vipi ni lazima afanye kitu maisha yaende. Ni ushauri tu.
Subiri atulize Akili yake Jela akija aje kivingine.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,007
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,007 280
Ushauri wangu huu umepokelewa vizuri na nimeambiwa tayari kuna watu wanaufanyia kazi. Ni vyema.
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,642
Likes
9,100
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,642 9,100 280
Ushauri wangu huu umepokelewa vizuri na nimeambiwa tayari kuna watu wanaufanyia kazi. Ni vyema.
Safiiiii, nilichelewa kuiona hii post.... good idea bro na hongera kwa Lulu na watu kwa kukubali maana ni bonge la idea umewapa.... good luck guys.
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,586
Likes
1,973
Points
280
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,586 1,973 280
Aendelee kusoma online kama magereza zetu zinaruhusu maskini lulu ipo siku utakua huru
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,178
Likes
1,244
Points
280
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,178 1,244 280
Ushuzi
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,579
Likes
6,027
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,579 6,027 280
Mfano wa ulaya kuutumia baliadi ni kama kufanya kazi ya kumpigisha mswaki mamba
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,947
Likes
1,760
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,947 1,760 280
Duh! Yaani watu kwa sifa, kwanini usimfate huko gerezani ukamshauri? Kule hana smartphone mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,249,971
Members 481,167
Posts 29,716,299