Ushauri wa haraka unaombwa: Pitia hapa

Ushauri wa haraka unaombwa: Pitia hapa

kama anamaumivu sehem za siri ampeleke hospital mkuu(jokes)

ajifanye mjinga then afuatilie mzunguko wake ili ikifika siku za hatari amtie mimba then amtelekeze
 
Alafu mwanachuo wa Diploma, jamaa anaendeleaje kusimulia kuwa huyo malaya wake amedisco semester ya Kwanza maana alikuwa anasoma chuo cha serikali na hivi vyuo vipo serious na GPA,

Sasa jamaa ndo mwezi huu amehangaika weee kuaply chuo kingine ili malaya wake aanze upya diploma,

Na ndo siku anaenda waagane alafu anakutana na hayo majanga.
Haraka sana amuache wala asiangalie ameweka pesa kiasi gani,apotee wala asisikilize samahani yake maana tabia ya huyo hatabadilika na zaidi yake ataendelea kwa kujificha tu na jamaa atakua na mke malaya bila yeye kujua. Swala la matamanio ya sula u umbo la huyo mwanamke aliweke pembeni kabisa..kwanza hakuna mwanachuo mwaminifu ktk swala la mapenzi yeye anahangaika na mwanachuo wa nini

JAH Rastafari Morning Africa.Trust JAH respect nature
 
Sasa mkuu utampelekea mawazo yahumu mangapi? Maana nasikia member wahumu sio Chini ya elfu 10 au ndio unataka ukamchanganye kabisa ajiue

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wenye madem wanachuo msijifanye kupenda sana..binafsi na madem wachuo nikiwa nao getto chuoni uwa naona sms zenu mki bembeleeza msi salitiwe full kuhudumia wakati mwingine nazijibu mimi mwenyewe izo sms .mkipiga simu natuliza rungu langu ndani najilia kimya kimya usi sikie

inshort chuoni madem ku escape kucheat ni ngumu.. kula uende zako au subirini wamalize vyuo[emoji81][emoji81]

Time is a drug. Too much of it kills you
 
Hahahaha daahh kwaiyo Kondom kaiona Jana...


Bado hajamwambia kitu demu. Kukuambia wewe??? Weee unaomba ushauri, ndio umpeleke


Ningekua Mimi....Demu Angechezea makofi makofi mazito mazito... Alafu ningejifanya kumbembeleza, ( kwasababu ni mkosaji) angekubali kunipa mzigo)
Ningemsugua kama Mbwaaa.


Alafu ningeondoka, ndo ikawa jumla ya mahusiano yetu.
 
Hahaha we jamaa mhuni tu
Hahahaha daahh kwaiyo Kondom kaiona Jana...


Bado hajamwambia kitu demu. Kukuambia wewe??? Weee unaomba ushauri, ndio umpeleke


Ningekua Mimi....Demu Angechezea makofi makofi mazito mazito... Alafu ningejifanya kumbembeleza, ( kwasababu ni mkosaji) angekubali kunipa mzigo)
Ningemsugua kama Mbwaaa.


Alafu ningeondoka, ndo ikawa jumla ya mahusiano yetu.
 
Karma is bitch, what you throw will come back to you
Wenye madem wanachuo msijifanye kupenda sana..binafsi na madem wachuo nikiwa nao getto chuoni uwa naona sms zenu mki bembeleeza msi salitiwa full kuhudumia wakati mwingine nazijibu mimi mwenyewe izo sms .mkipiga simu natuliza rungu langu ndani najilia kimya kimya usi sikie

inshort chuoni madem ku escape kucheat ni ngumu.. kula uende zako au subirini wamalize vyuo[emoji81][emoji81]

Time is a drug. Too much of it kills you
 
Huyo jamaa ako ako na umri mdogo sana siyo? au kama ni mtu mzima basi ako na mental disease (jokes).
Demu wa kutembea na ndomu mkuu huyu ni kahaba mzoefu. Hili nimezoea kuliona kwa malegand wenzangu sisi vidume maana ni moja ya siraha katika kujilinda.

By the way mwambie jamaa ako aombe msamaha kwa demu wake kwa kosa la kufungua pochi yake bila ridhaa yake, Then atulie kimya hadi siku akikuwa atafanya maamuz sahihi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo ndo ushamba wa baadhi ya wanaume ambao hawajielewi, unaanzaje kuwekeza mali, akili na muda wako kwa mapenzi/ mchumba tena mwanachuo ili badae upante nini? Rubbish sana ampige chini asihesabu garama wanawake wapo wengi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naanza kuamini baadhi ya mademu wa kaskazini mashariki mwa Tanzania, Ni Vimeo tu. Warahisi sana, sijui tatzo nini
 
Back
Top Bottom