Ushauri wa bure kwa DC wa Kisarawe mrembo Jokate

Ushauri wa bure kwa DC wa Kisarawe mrembo Jokate

Dr Matola PhD

Platinum Member
Joined
Oct 18, 2010
Posts
61,892
Reaction score
110,060
Kwa bahati nzuri mimi nayaelewa vizuri mazingira ya wilaya kisarawe ambayo kwa upande wa kaskazini inaungana na wilaya ya Kibaha vijijini.

Yaliyopita si ndwele tugange yajayo, tuachane na past za Jokate tumuangalie Jokate wa leo na kwa nia njia tunaowatakia mema vijana tunapaswa kumpa ushauri kwa sababu kuu moja tu.

Sababu kuu ni kwamba huu siyo uteuzi wa Jokate tu bali ni sampling ya vijana na warembo je wanapaswa kuaminiwa? Atakapovurunda Jokate atawaponza vijana wengi na warembo kutoaminiwa kupewa madaraka haya ya kupatia uzoefu wa kwenda juu.

Mzee Jakaya Kikwete aliwaamini vijana wa rika langu langu lakini walimuangusha mpaka akaamuwa kurudi kuteuwa wazee kama Profesa Muhongo, na vijana waliomuangusha ni Laurence Masha, Ezekiel Maige, William Ngeleja nikiwataja hao kwa uchache.

Sasa basi nikija kwenye hoja ya kile ninachomshauri Dc Jokate hii oparesheni yake awe nayo makini sana haijawahi kumuacha kiongozi yoyote salama kwa sababu yatokanayo ndani ya hizo oparesheni ujaa uonevu na dhulma dhidi ya wafugaji na askari wanaoshiriki zoezi hili wanaipenda sana hii oparesheni kwa sababu ya posho na dhulma zinazoambatana na hizi oparesheni.

Mimi ni muwekezaji upande wa kibaha vijijini kwahiyo oparesheni hiyo ya Jokate naijuwa vyema na madhara yake na siamini kwa ugeni wake ati yeye ndio amebuni hiyo oparesheni, ukweli ni kwamba kuna wajanja wanaonufaika na hizi oparesheni kwahiyo nina uhakika wa 100% Jokate anaingizwa kwenye dili za watu bila kujijuwa huku akidhani anapata kick kumbe anashibisha matumbo ya wajanja na kwa percent kubwa wafugaji siyo wa kuwapa ambush bali kuongea nao na kuwapa mapori ya kulisha mifugo yao, sipendi pia jeuri ya wafugaji kulisha mifugo kwenye mashamba ya wakulima lakini ukweli ni kwamba swala hili liko juu ya uwezo wa Dc Jokate ni swala linalohitaji mjadala wa kitaifa

Balozi Kagasheki alipoteza uwaziri kwa oparesheni Tokomeza sasa na hii oparesheni Jokate ajiangalie.

Nimetumia uungwana wa Kitanzania kumpa ushauri wa bure mrembo huyu najuwa hakuna alijuwalo juu ya hili zaidi ya dili za watu.

FB_IMG_1533723022918.jpg
 
na madhara yake na siamini kwa ugeni wake ati yeye ndio amebuni hiyo oparesheni, ukweli ni kwamba kuna wajanja wanaonufaika na hizi oparesheni kwahiyo nina uhakika wa 100% Jokate anaingizwa kwenye dili za watu bila kujijuwa huku akidhani anapata kick kumbe anashibisha matumbo ya wajanja na kwa percent kubwa wafugaji siyo wa[emoji1315][emoji1315][emoji1315][emoji1315]




Wajanja kama wapi ao Eleweka kwa mfano[emoji855]
 
Anapenda Sana public attention!
Ushauri hauwezi kimsaidia Kwa jeuri ya mamlaka anayodhani ameipata hapo Kisarawe....
Anasema mwenyewe ana sifa nying za Ku qualify hiyo nafasi hata akianza kuorodhesha hatamaliza leo....
Wachimba chumvi tumuache mtoto wa watu ainjoi kazi ya jamhuri.


It's about time!
 
Mshahara wa dc ni around 4.8 to 5M

Kwa mtizamo wangu nilikuwa najua kwa jina alilo nalo jokate, anauwezo mkybwa kuingiza hiyo ela na zaidi.

Kumbe hamna kitu.
Kiukweli hawa Star wana fake maisha kinoma.

Mjini kuna mengi sana
Statement yako haijaeleweka ila najua mtu kama umeteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania utakataaje hiyo nafasi na ukiikataa ni kama umemdharau
 
yani kati ya yote aliloona ni pori la kazimzumbwi...huyu dada ni kichekesho
 
Statement yako haijaeleweka ila najua mtu kama umeteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania utakataaje hiyo nafasi na ukiikataa ni kama umemdharau
Watu kibao wameteuliwa na kujiuzulu, tena awamu hii. Km ni mfuatiliaji kuna dc aliteuliwa huko mbozi hata wilayani hakufika, akashukuru kwa uteuzi na kujiuzulu.

Mimi kama nina biashara zangu zinanipa zaidi ya 10M kwa mwezi kwanini nikasumbuane na wahuni huko?
 
Mshahara wa dc ni around 4.8 to 5M

Kwa mtizamo wangu nilikuwa najua kwa jina alilo nalo jokate, anauwezo mkybwa kuingiza hiyo ela na zaidi.

Kumbe hamna kitu.
Kiukweli hawa Star wana fake maisha kinoma.

Mjini kuna mengi sana
Mbona ulichopost hakihusiani na mada?
Mada haizungumzi mshahara wa DC
 
Mshahara wa dc ni around 4.8 to 5M

Kwa mtizamo wangu nilikuwa najua kwa jina alilo nalo jokate, anauwezo mkybwa kuingiza hiyo ela na zaidi.

Kumbe hamna kitu.
Kiukweli hawa Star wana fake maisha kinoma.

Mjini kuna mengi sana

Siku nyingine ukae kimya kuficha upumbavu wako. Donald Trump anaingiza pesa nyingi sana kupitia biashara zake lakini akaamua kuwatumikia wamarekani kwa kamshahara kiduchu(nadhani alisema asilipwe). Wakati mwingine watu hawatafuti pesa bali kuwatumikia watu na kupata vyeo.
 
Siku nyingine ukae kimya kuficha upumbavu wako. Donald Trump anaingiza pesa nyingi sana kupitia biashara zake lakini akaamua kuwatumikia wamarekani kwa kamshahara kiduchu(nadhani alisema asilipwe). Wakati mwingine watu hawatafuti pesa bali kuwatumikia watu na kupata vyeo.
Wenzetu ni legacy, bongo huku ni njaa mkuu!!

Bloomberg alikuwa meya sijui seneta lkn ana mkwanja mrefu sanaa.

Mastaa wa kibongo mkuu ni majanga, km unaishi kinondoni utakuwa unaelewa.

Ukiingia viwanja, kila stori ya msanii utaipata.

Star mkubwa anakukopa 50k,
 
Hawezi kuwa na muda mrefu kazini kuna watu watavurugwa karibuni watamani kukimbia nchi. Let's wait..........
 
Afanye kazi kwa kujiamini,kushindwa kwa Kagasheki isiwe sababu ya wengine wenye idea tofauti kushindwa kujaribu uwezo wao,na ndio maana ya uongozi,uongozi ni kubeba wajukumu na kuyafanyia kazi,uongozi ni dhamana na sio kupata V8,nyumba kubwa,mshahara mkubwa na kupigiwa salute...
 
Jokate kama Jokate anaweza kazi za u DC tatizo ni pale atakapowasikiliza wapambe bila kuchanganya na zake, atakaposikiliza wale wa chama chetu na sio wa chama chao hapo ataharibu kazi, tumuombee afanye vizuri awe nembo nzuri kwa vijana
 
Kwa bahati nzuri mimi nayaelewa vizuri mazingira ya wilaya kisarawe ambayo kwa upande wa kaskazini inaungana na wilaya ya Kibaha vijijini.

Yaliyopita si ndwele tugange yajayo, tuachane na past za Jokate tumuangalie Jokate wa leo na kwa nia njia tunaowatakia mema vijana tunapaswa kumpa ushauri kwa sababu kuu moja tu.

Sababu kuu ni kwamba huu siyo uteuzi wa Jokate tu bali ni sampling ya vijana na warembo je wanapaswa kuaminiwa? Atakapovurunda Jokate atawaponza vijana wengi na warembo kutoaminiwa kupewa madaraka haya ya kupatia uzoefu wa kwenda juu.

Mzee Jakaya Kikwete aliwaamini vijana wa rika langu langu lakini walimuangusha mpaka akaamuwa kurudi kuteuwa wazee kama Profesa Muhongo, na vijana waliomuangusha ni Laurence Masha, Ezekiel Maige, William Ngeleja nikiwataja hao kwa uchache.

Sasa basi nikija kwenye hoja ya kile ninachomshauri Dc Jokate hii oparesheni yake awe nayo makini sana haijawahi kumuacha kiongozi yoyote salama kwa sababu yatokanayo ndani ya hizo oparesheni ujaa uonevu na dhulma dhidi ya wafugaji na askari wanaoshiriki zoezi hili wanaipenda sana hii oparesheni kwa sababu ya posho na dhulma zinazoambatana na hizi oparesheni.

Mimi ni muwekezaji upande wa kibaha vijijini kwahiyo oparesheni hiyo ya Jokate naijuwa vyema na madhara yake na siamini kwa ugeni wake ati yeye ndio amebuni hiyo oparesheni, ukweli ni kwamba kuna wajanja wanaonufaika na hizi oparesheni kwahiyo nina uhakika wa 100% Jokate anaingizwa kwenye dili za watu bila kujijuwa huku akidhani anapata kick kumbe anashibisha matumbo ya wajanja na kwa percent kubwa wafugaji siyo wa kuwapa ambush bali kuongea nao na kuwapa mapori ya kulisha mifugo yao, sipendi pia jeuri ya wafugaji kulisha mifugo kwenye mashamba ya wakulima lakini ukweli ni kwamba swala hili liko juu ya uwezo wa Dc Jokate ni swala linalohitaji mjadala wa kitaifa

Balozi Kagasheki alipoteza uwaziri kwa oparesheni Tokomeza sasa na hii oparesheni Jokate ajiangalie.

Nimetumia uungwana wa Kitanzania kumpa ushauri wa bure mrembo huyu najuwa hakuna alijuwalo juu ya hili zaidi ya dili za watu.

View attachment 830144
Inaelekea ni ushauri mzuri.Possibly wanataka kumuingiza mkenge ili aonekane hafai au ni kweli wanataka kutumia her inexperience kupiga. Nadhani atachunguza mazingira na kuchukua hatua stahiki.
 
Back
Top Bottom