Ushauri unahitajika

Ushauri unahitajika

atlas copco,
kuna baby mama wangu mmoja yupo kwa sugu huko ana upuuzi huu sana ..kama ndo huyo hapo imekula kwako..nilimpiga chini maana hajakuwa bado anajiona mzuri na ana mda bado
 
Ndio tatizo la hawa dada zetu mkuu,hapa nimpe mkakati wangu,akipinga kila mtu aendelee na maisha yake
kuna baby mama wangu mmoja yupo kwa sugu huko ana upuuzi huu sana ..kama ndo huyo hapo imekula kwako..nilimpiga chini maana hajakuwa bado anajiona mzuri na ana mda bado

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom