Ushauri: Tuzae watoto wachache ili tumudu kuwasomesha


COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,060
Likes
1,664
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,060 1,664 280
Hivi kwa mfano unawezaje kusomesha watoto 4-10 kuanzia nursery school, Primary school, secondary school ( O and A level), University (first degree) ?. Hapo ni kwa wale watoto wenye akili wasiyo feli feli (wenyewe ni kufaulu mwanzo mwisho).
Wana JF hebu tushauriane sisi na ndugu zetu kupunguza kuzaa zaa hovyo maisha yamekuwa magumu sana.
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
801
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 801 280
ushauri mzuri
 
N

Nyanda21

Senior Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
136
Likes
60
Points
45
Age
27
N

Nyanda21

Senior Member
Joined Jun 6, 2016
136 60 45
Zaeni mkaijaze nchiii hahaaa. Kweli laif tyt tupunguze jaman
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,295
Likes
7,320
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,295 7,320 280
Hivi kwa mfano unawezaje kusomesha watoto 4-10 kuanzia nursery school, Primary school, secondary school ( O and A level), University (first degree) ?. Hapo ni kwa wale watoto wenye akili wasiyo feli feli (wenyewe ni kufaulu mwanzo mwisho).
Wana JF hebu tushauriane sisi na ndugu zetu kupunguza kuzaa zaa hovyo maisha yamekuwa magumu sana.
Mkuu, Sioni mantik yeyote hapo! kwani kila kizazi huja na riziki yake !!
Huwezi kuchukuwa nafasi....ya Muumba !!
 
N

nyamwingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
313
Likes
224
Points
60
N

nyamwingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
313 224 60
unaweza kuzaa wachache ila wakawa "vilaza"unaweza kuzaa wengi wakawa "Vichwa"ni bora uzae wengi ili ukitoa vilaza,maiti ,mazezeta,n.k utabakiwa na wachache wa kuwasomesha!
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,017
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,017 280
Kwani Magufuli kaacha kutusomeshea watoto wetu Shule? Ah Zaeni mongezeke muijaze nchi
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Wanasema Tanzania bado haijajaa ukiangalia kuna mapori mengii yanahitajika watu waishi hizo sehemu ambazo zipo wazi
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,304
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,304 280
Zaeni mkaijaze nchiii hahaaa. Kweli laif tyt tupunguze jaman
Hilo neno waliambiwa Adam n'a Hawa as,walikuwa wawili tu dunia nzima ,sasa huo usemi hauaply kwetu ,dunia imeshajaa tayari
 

Forum statistics

Threads 1,237,551
Members 475,552
Posts 29,292,966