USHAURI: Tuuze Mikoa mitano kwa nchi za America na Europe tupate fedha za maendeleo

13codes

Member
Dec 17, 2016
14
45
Habarini wakuu!
Tanzania tuna rasilimali nyingi kama madini,mbuga za wanyama,misitu pamoja na eneo kubwa la nchi kavu,nashauri Watanzania tuuze mikoa kama mitano kwa wenzetu wa ulaya watupatie fedha naimani zitaendeleza mikoa itakayo baki kwa kiwango kikubwa
Nawasilisha.
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
8,079
2,000
Tuna madini na ma resources mengi tumeshindwa kuendelea sa tukiuza si wachache watakula hiyo ela.
Unakuta tunauza mkoa kumbe chini kumejaa almas, dhahabu, makaa ya mawe, uranium.
Inakuwa hasara kama ya mrusi kuuza alaska
 

CleverKING

JF-Expert Member
Apr 24, 2014
8,520
2,000
Habarini wakuu!
Tanzania tuna rasilimali nyingi kama madini,mbuga za wanyama,misitu pamoja na eneo kubwa la nchi kavu,nashauri Watanzania tuuze mikoa kama mitano kwa wenzetu wa ulaya watupatie fedha naimani zitaendeleza mikoa itakayo baki kwa kiwango kikubwa
Nawasilisha.
Kwanini umefikiria kuwauzia America na Europe pekee? Umetumia vigezo gani? Kwani nchi za mabara mengine hazina uwezo wa kununua hiyo mikoa?
 

Mziwandawamama

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
1,309
2,000
Ningependekeza katika hiyo mikoa itakayouzwa Kilimanjaro isikose...bora kutawaliwa na wazungu kuliko hali iliyopo sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom