Ushauri tafadhali: Mpenzi wangu kakataliwa nyumbani

Ushauri tafadhali: Mpenzi wangu kakataliwa nyumbani

Ukweli hukuweka huru". Lakini pia hata yeye akishajua hakubariki atachagua aendelee kuwa na wewe ama atafute ustaarabu mwingine,Kuficha ficha hakutamaliza tatizo ila kuliongeza kumbuka demu wako kuna wengine anawakataa akijua wewe upo na tayari hatua kazaa umemuonyesha.
Ndugu si sehemu ya mapenzi yenu lakini jua wanamsaada mkubwa kwenye maisha kwa ujumla.
Umemshauri vyema!
 
Zingatia sana ushauri huu uliopewa hapo juu. Hata hivyo usiharakie kumweleza mwenzako. Mi nakushauri warejee wazazi wako mara tatu kuwasihi. Ikiwa mara zote tatu watakuwa wamekataa, nakusihi sana uwasikilize kama sababu zao ni za msingi kwasababu thawabu zao zina maana kubwa sana maishani mwako. Sisi tungepata nguvu ya kukushauri kama ungetueleza kwa kina sababu za wazazi kumkataa. Kama kweli unataka ushauri toka kwa watu ni vyema ukaweka wazi mpenzi wako ana background mbaya zipi ambazo wazazi wako wanazijua kuhusu mpenzi wako???
Tuambie ili tujue tukuunge mkono ww au wazazi.
Asikudanganye mtu; Safari ya ndoa ni zaidi ya mihemko ya mapenzi ndugu yangu; ingia kwenye ndoa ndio utajua ukweli. Sisi tulio kwenye ndoa tunajua thamani ya mke mwema na mwenye kibali mbele za Mwenyezi MUNGU. Usiwadharau wazazi wako kwa maana wakati mwingine Mwenyezi MUNGU hunena kupitia vinywa vya watu wa karibu yako. Mwenyezi MUNGU anajua zaidi, naomba kuwasilisha.
Ushauri kuntu huo, aufanyie kazi pia!
 
Kuna wakat inabid tuwasikilize wazaz sbb kuna wakat uona mbali. Unaweza kubisha lkn siku yakikupata
unaweza kusema ningejua ningejua
sikushauri uachane naye sbb ww ndio una maamuz ya mwisho.
 
Duuuh wazazi wengine mungu awape tu macho ya rohoni
sa sijui wao ndio ingekuwa ni binti yao ingekuwaje
na tabia hii ya wazazi inapelekeaga ndoa za vijana wao kuyumba kutokana walikataliwa machaguo yao
 
Wazazi wamekulea mpka umepata akili ya kutambua jema Na baya,
Chukuria mfano Kama hao wqzazi wangekua wametangulia Mbele ya haki
Bilashaka ungepigania kumpata unayemhitaji,
Nikija kwenye swala lako nionavyo Mimi ni matter of arguments Na inaonyesha umeshindwa kuwaconvice wanafamilia wenzako Na ukawa defeated jipange upya with reasonable reason, huku ukijugde majibu yao kwa umakini mkubwa then kama wamekuzidi utajua au umewazidi utajua then chukua hatua dhidi ya majibu ulopata, mchango huu upo kibinadamu zaidi, kama ni mfwasi wa dini wakuu wengine washatoa mwelekeo.
 
Wazazi wako watakuwa wametarget mwanamke mwingine kwako hakuna cha background mby wala nn. sikiliza moyo wako banaaaaa
 
Angalia wamekupa sababu gani muhimu sana?kama mmekua mtaa mmoja na huyo binti hapo inawezekana wanamjua ila kama ndo wamemuona mara ya kwanza afu wanakataa hapo nahisi wewe ni mtoto wao wa kwanza wanahofu utaenda kuoa mbali utawasahau so wanataka wakupe mke wa jirani ili uwe unarudi home
well said kiongozi
 
muache usipingane na wakubwa, wao si wajinga hadi wamkatae wao wanamjua sana we unadhani kumjua mwili wake ndo umemaliza kazi! la hasha! humjui vzr
 
Hope hii thread sio ya leo. Vipi umefikia wapi? Waulize wazazi sababu n nn ndo ufanye maamuzi. Background ipi wanayosem? Then take an action
 
"...ana background mbaya ..."

unaweza kufafanua kabla sijachangia?!
Niliwahi anzisha thread 'ni jambo/kitu gani ambacho ukigundua kuhusu past ya mwenzi wako utamwacha?'

kwenye hili wazazi ni conscious zaidi ya watoto wao lakini kuna tabia hazikubaliki kwa wote

kuna makovu km ya ujambazi,utoaji mimba,uchawi hayasahuliki na tabia km kiburi hazibadiliki
 
Wazazi huwa wako sahihi mara kwa mara kwenye suala hili, nilifanya kosa kama unalotaka kufanya sasa hivi, ninajuta! Hakuna kitu kigumu kama kudai talaka hapa Tanzania na ukute mwanamke king'ang'anizi hautakaa usahau, you may start a new life after 5 years. Usidharau ushauri wa wazazi ingawaje mapenzi ni upofu. All the best.
 
Soma uelewe ndugu, usikurupukie vitu.
Ndugu labda upitie hiyo mistari niliokupa then urudi kwenye thread then uniambia kama hiyo quote ya biblia uliyosema iko hivyo na baada ya kuisoma uje unielekeze upya plz.Am sorry if i offended you.Tupende kusoma neneo la Mungu na kumwomba atufunilie maana kimungu si kutafsiri sisi ndo mana kila andiko mtu anatafsiri awazavo yeye.Tuwe makini tusiangamie.
 
Back
Top Bottom