Ushauri: Niwe na mwanaume yupi kati ya hawa?

Ushauri: Niwe na mwanaume yupi kati ya hawa?

Nakwambia huyo wa vizawadi akikukula hutamuona kwa hizo mbio, ila sikiliza moyo wako unakwambia nini tusikuchagulie
 
Mkuu, huyu binti hayupo njia panda, ispikua ameanza kuingiwa na tamaa.
Pia huyo bwana wa pili, tayari anaonekana amesha mpatia kwenye madhaifu ya mdada.... tehteehhh
Nikweli mkuu mpaka kaamua kuanzisha uzi kama hivi sumu ya ujio mpya ishamuingia asee
 
bado utapita kwenye mahusiano kama kumi hivi ndo uje kuelewa supu ukiitia nazi mchuzi
 
Back
Top Bottom