S. S. Phares
JF-Expert Member
- Nov 27, 2006
- 2,138
- 88
Wana Jamii,
Naombeni mawazo yenu kwenye suala hili zito linalokoroga akili yangu..
Ni namna gani nimfundishe mtoto awe na busara kwenye matumizi ya rasimali alizonazo (nilizompatia) hasa fedha?
Binafsi ilinichukua muda sana (into 30's) kuona umuhimu wa kutumia mali vizuri mpaka pale niliposota, kupata shida sana ndipo nilipojifunza.
Ningependa kusikia kwa wazazi wengine out there, wao wanatumia mbinu gani..nisingependa watoto wangu wapitie nilikopita kwa sababu najiona nilikuwa na bahati kukomboka.
Walisema: It Takes a Village to raise a child...
Natanguliza ahsante.
Naombeni mawazo yenu kwenye suala hili zito linalokoroga akili yangu..
Ni namna gani nimfundishe mtoto awe na busara kwenye matumizi ya rasimali alizonazo (nilizompatia) hasa fedha?
Binafsi ilinichukua muda sana (into 30's) kuona umuhimu wa kutumia mali vizuri mpaka pale niliposota, kupata shida sana ndipo nilipojifunza.
Ningependa kusikia kwa wazazi wengine out there, wao wanatumia mbinu gani..nisingependa watoto wangu wapitie nilikopita kwa sababu najiona nilikuwa na bahati kukomboka.
Walisema: It Takes a Village to raise a child...
Natanguliza ahsante.