Ushauri: Nina wazo la kukopa pesa benki nichukue bajaj

Ushauri: Nina wazo la kukopa pesa benki nichukue bajaj

Nikope milion 6 nichuke bajaj used au nikope milion 10 nichukue bajaj mpya ila kabla sijaenda kuchukua mkopo.

Nlikuwa naomba ushauri wenu nichukue bajaji used au mpya kupitia mkopo bank?
Mimi naona kama ungeweza kupata used safi ata kwa million 5 au sita, itakuwa rahisi kurudisha kwa muda mfupi kiasi ulichowekeza lakini mpya utatumia muda mwingi sana road kurudisha pesa uliyowekeza bajaji za milioni Tano au sita kupatana app ni nzuri safi na clean em jaribu kuzicheki mzee mwenzangu
 
pesa ya mkopo haifai kuanzishia biashara mpya maana biashara ikishindwa kusimama au kufa ndio mwanzo wa majuto..barabarani hauko peke yako pia kuna bahati mbaya ya chombo kula mzinga hivyo uwekezaji kuishia njiani..risk kama hizo waachie wenye vipato vya kueleweka sio ww unaenuka shida eti ukope milion 10 halafu rejesho la mkopo pamoja na riba yake karibia milioni 20 hiyo na hesabu ya bajaji kwa siku elfu 20 na bado utoe kumi hapo familia ipate rizki.! ni biashara kichaa haina faida.
 
Naomba kujua, Hio bajaji unayonunua kwa mkopo utaendesha wewe au unampa kijana aendeshe?

Kama utaendesha wewe it will be better, and all the best

Ila kama unampa kijana jiandae kuichukia mikopo
Umeandika wazo langu, kingine achague location nzuri. Ni vile kila mtu na interests zake, hiyo kamari ya 10M afadhali ukaichezee shambani.
 
Umeandika wazo langu, kingine achague location nzuri. Ni vile kila mtu na interests zake, hiyo kamari ya 10M afadhali ukaichezee shambani.
Shambani mwaka huu mvua hakuna mwakani itazidi,jiangalie,nchi hii biashara nyingi ziko hovyo,ukininia mahindi kijijini kwa bei ya 39,000 kwa gunia na gharama zote huko Nkansi,poa ila usisafirishe weka godown,mwezi wa kwanza utauza 90,000/ miezi mitano.Ila tambiko muhimu sababu watu wanapiiga tukio Hadi gunia za mahindi zinapungua
 
Nikope milion 6 nichuke bajaj used au nikope milion 10 nichukue bajaj mpya ila kabla sijaenda kuchukua mkopo.

Nlikuwa naomba ushauri wenu nichukue bajaji used au mpya kupitia mkopo bank?
Bora mpya hadi ianze kuchoka angalu usharufisha hela.
Ila jitahifi uendeshe mwenyewe my friend ukimpa dereva ataichosha kabla hujarudisha hela hata nusuna madereva wakiona imechoka wanakususia wanatafuta mpya wanakuacha unahangaika
 
Shambani mwaka huu mvua hakuna mwakani itazidi,jiangalie,nchi hii biashara nyingi ziko hovyo,ukininia mahindi kijijini kwa bei ya 39,000 kwa gunia na gharama zote huko Nkansi,poa ila usisafirishe weka godown,mwezi wa kwanza utauza 90,000/ miezi mitano.Ila tambiko muhimu sababu watu wanapiiga tukio Hadi gunia za mahindi zinapungua
Shambani siyo lazima ulime.
 
Hopefull wewe ni mtumishi wa serikali, and if ni mwalimu nunua bajaj qute ya tairi 4, ama nunu bajaj range, the tumia kwendea job, ila saa 9 ikifika nenda kspige kazi hadi saa 6 usiku
 
Back
Top Bottom