KAFA.cOm
JF-Expert Member
- Jun 22, 2013
- 1,300
- 743
Innjoo fire plus
Innjoo fire plus
Mkuu naomba kujua kama kuna uwezekano wa kufungua simu zenye carrier kama AT&T, Ohne, VERIZON, et al.Tafuta simu yoyote yenye snapdragon 410 kama huawei y550, motorola moto e, galaxy core prime nk
inawezekana ndio waone wanao unlock simu, pia cheki online gharama zake halafu linganisha utajua wapi wana unafuuMkuu naomba kujua kama kuna uwezekano wa kufungua simu zenye carrier kama AT&T, Ohne, VERIZON, et al.
Thanks wacha nifuatilieinawezekana ndio waone wanao unlock simu, pia cheki online gharama zake halafu linganisha utajua wapi wana unafuu
mkuu c5 mpya sh. ngapi na duka gani ntaipata?Vuta tecno c5
1. Network ni 4g, 3g,2g hata g sahau 3g hapa nlipo napata spidi amazing kwa tigi tigo 4g
2. Camera 8mp yaani iko vizuri balaa nasoma chuo notes za mwalim ubaoni na solution za kwenye madaftari ni kupiga picha tu...kazi Keisha
3. Kioo chake ni HD supports 720 ,,hapa ni mwendo wa hd movies
4. Android version take ni 5.0x yaani lollopo na nna uwezo wa ku-upgrade keenda mpya ya marsh.ellow
5. Dual sim ...laini mbili
6. Battery life hata niwashe data sometimes inakaa siku mbili
Chukua techno c5
Yangu nlivuta kwa 220,000 Duka la kujumua ila market value tegemea kuwa 235,000mkuu c5 mpya sh. ngapi na duka gani ntaipata?
nipe conection mkuuYangu nlivuta kwa 220,000 Duka la kujumua ila market value tegemea kuwa 235,000
kwa sh ngapi?vip samsung j3 ubora wake? kwa wale walioitumia msaada plz
390,000 hadi 450,000 dukani ila cjajua ubora wakekwa sh ngapi?
kwa bei hio tafuta j5 ni nzuri zaidi, pia kuna p8 lite nayo ni nzuri pia. hakikisha ni j5 version ya 4g390,000 hadi 450,000 dukani ila cjajua ubora wake
j5 na p8 lite inaweza kuwa bei gani mkuukwa bei hio tafuta j5 ni nzuri zaidi, pia kuna p8 lite nayo ni nzuri pia. hakikisha ni j5 version ya 4g
hio range ulioitaja ndio zinapatikanaj5 na p8 lite inaweza kuwa bei gani mkuu
poa mkuuhio range ulioitaja ndio zinapatikana
j5 as cheap as 390,000 nimeiona madukani, samsung shop wanauza version ya 3g 420,000 na ya 4g ni 450,000. na p8 lite ipo jumia 470,000 ila inaweza patikana rahisi zaidi madukani
Ntakuuzia Tecno w 4 200000 mpyaCamera HD + Camera ya mbele, mtandao 3G, ina support whatsapp, youtube, instagram, inafungua PDF files,ina edit picture,nk .
Ninunue simu gani?