Ushauri: Nimetuma picha ya utupu kwenye group la ofisi

Ushauri: Nimetuma picha ya utupu kwenye group la ofisi

nimetuma nude pic/ kwene grp wasap badala ya kumtumia mke wangu nifanyeje?? nsaidieni kabla hakujakucha jamani

Just apologize and tell the truth, una mke na ulikuwa unatuma kwa mke, what is the big deal? Waombe tu wa delete basi maana Kama Zina sura yako watu si wastaarabu waweza kuzikuta kwenye mtandao mwendokasi
 
The best way ya kuogopa fedheha ni kujifanya umekusudia kufanya hilo jambo

Hii ilimtokeaga msela, yuko anakata pindi halafu una madent kama 200 hivi, unashangaa kila ukigeukia class uelekeze madent wanacheka, unapoanza kuwa bored na wanafunz kucheka anajitokeza msela anakuambia zipu iko wazi ndo maana watu wanacheka, jamaa akaendelea kufundisha bila kuipandisha zipu wanafunzi ikabidi wawe wapole na kuendelea kumsikiliza ticha
 
nmejaribu ila nmpgia rafiki yangu kasema bado ipo na kaweza kudownload
Hahahahaha huyo rafiki yako kaona what a mistake hivi kweli mmefikia hatua yakutumiana picha zenu za utupu whatsap kweli yanayofanyika gizani yamewekwa hadharani. Was it a full pic or half pic, Leo utaenda job?
 
Hahahahhaaa umenikumbusha yule Mkurugenzi wa .... Mzee nanihii mwezi uliopita alituma meseji ya ajabu sana kwenye group la WhatsApp la kazini kwake, imagine Boss wako kazini anatuma meseji yenye ujumbe kama huu kwenye group lenu ~ Nimekumiss sana Mpenzi, ukija naukusugua usiku kuccha..." hahahahahahaa dah hii technology hii inataka watakatifu tu
 
Ishi maisha matakatifu.... Usijutie kwa kosa kama hilo bali inaweza kuwa mwanzo mzuri wa kuishi maisha matakatifu. Hata mkeo hakuwa na haki ya kumtumia kitu kinachomshushia heshima. Ni mawazo tu. Sorry kama nimekukwaza
 
hiyo nude za kwako binafsi au za mkeo au za ulaya? if the case ask for an apology to group members as a man kuliko kuleft the group cz hao ni wafanya kaz wenzio so mtaonana tu hata kama ukileft
 
nimetuma nude pic/ kwene grp wasap badala ya kumtumia mke wangu nifanyeje?? nsaidieni kabla hakujakucha jamani
Why involving yourself with nude pics in the first place leave alone sending it to your wife?!
 
Back
Top Bottom