Ushauri: Nimetuma picha ya utupu kwenye group la ofisi

Ushauri: Nimetuma picha ya utupu kwenye group la ofisi

nmejaribu ila nmpgia rafiki yangu kasema bado ipo na kaweza kudownload
 
pic ya moo kwa grp ya ofice tena kuna mademu kaka
 
na plan nlifute ntengeneze jipya
 
nlimwomba ajaribu coz nlifuta chanzo chake camera pictures zote
 
Duh.....mwezi mtukufu huu jamani..... mtasingizia ni muda wa Futari.
 
Anyway mtu yeyote anaweza fanya hivyo kwa bahati mbaya. Hakuna namna omba msamaha kwa group. After muda flani jitoe kwa kundi. Itasahaulika tu.
 
Cyber crime art


Wala, hii ni kawaida sana mkuu labda waamue kumchomea but suala kama hili ni la kawaida labda kama hiyo video inaonyesha SURA yake au mpenzi wake huenda ikapelekea ku-leak kama atatokea muhuni wa kuisambaza
 
Back
Top Bottom