Ushauri: Nataka kuhama kituo cha kazi, nifanyeje?

kukudume2013

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
1,484
1,500
Naomba ushauri kuna kijana wangu y Yupo, Yupo Kata Igima Wilaya Wanging'ombe Mkoa Njombe. kama Docta sasa amekaaa kule muda mrefu l sasa lakini anataka kuhama aje dar hapa .je inawezekana ?na je afanye nini ili iwe RAHISI kwake kuhama?na huko alipo anaumwa sana
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,021
2,000
Aombe uhamisho wa kuzingatia taratibu ambazo kwa utumishi wake muda mrefu anazijua, asitafute njia ya mkato, asitoe rushwa
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,284
2,000
Naomba ushauri kuna kijana wangu y Yupo, Yupo Kata Igima Wilaya Wanging'ombe Mkoa Njombe. kama Docta sasa amekaaa kule muda mrefu l sasa lakini anataka kuhama aje dar hapa .je inawezekana ?na je afanye nini ili iwe RAHISI kwake kuhama?na huko alipo anaumwa sana
Akija Dar ndio atapona?

Mwambie aendelee tu kuwahudumia Wabena kwani uhamisho awamu hii ya Msukuma ni msamiati.
 

conservative3

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
891
1,000
kuhama taratibu zipo wazi,kujiamisha pia awasiliane na mwajiri wake na utaratibu anaujua...
kibali kitatolewa na tamisemi akifanikiwa,ila kwa nn dar asiseme naenda mafia nako kuna joto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom